What's new

Tường thuật Sinh nhật Phượt 2012 tại Sầm Sơn (từ trang 7)

Các bạn chưa hiểu hết nhá! Không đồng đều, không ngon sao lại được cử đi trước..hớ hớ...Hàng tuyển đới!!!

Toàn người đẹp chân dài miên man. Công nhận nhóm của bác thuythu đội hình tham dự lần này... quá chuẩn.(c)

Ồ,anh Hòa định bay vào Nha Trang đòi bóng bay ạ? Khéo chị chiaky đã gửi vật làm tin của anh ở lại với biển SS rùi cũng nên :D anh phải bắt đền nhanh đi không ngta quên đó :))

Uh trước khi vào trong đó, anh qua Vĩnh Yên rủ em Liên cùng đi nhé. Hay là khi nào em định đi vào trong Nha Trang thì ới anh cái nhé, đồng hành cùng luôn. :LL

Uh trước khi vào trong đó, anh qua Vĩnh Yên rủ em Liên cùng đi nhé. Hay là khi nào em định đi vào trong Nha Trang thì ới anh cái nhé, đồng hành cùng luôn. :LL
Hehe, quả bóng ấy nhớ là cầm mãi trên tay nhưng hok biết mất khi nào nữa, thui khi nào vào NT ới chiaky 1 tiếng rùi trả lại 2 quả luôn nhá, hehe

Coi bộ cái vụ sinh nhật này kéo dài nghen. Còn nhiều cảm xúc ghê.Không biết có ai tìm thấy mình trong 02 ngày ở Sầm Sơn vừa rồi không ta?? Chắc là không rồi.Vì đâu ai biết mình là ai đâu :)). Còn mấy tấm hình xin trả cho chủ nhân luôn nè..
Cú Lợn khi "phê" nhạc

Người có lẽ nhận được nhiều mắt nhìn nhất từ các anh:D

Mà có ai chỉ cho cách up hình trực tiếp lên đây không vậy??? Hỏi nhiều lần mà chẳng thấy ai hướng dẫn.Hic,hic. Cái ảnh Cú lợn phê nhạc chỉ lên có một nửa.

Hehe, quả bóng ấy nhớ là cầm mãi trên tay nhưng hok biết mất khi nào nữa, thui khi nào vào NT ới chiaky 1 tiếng rùi trả lại 2 quả luôn nhá, hehe

Nhớ rồi, nhớ rồi... gửi 1 mà lại được trả lại 2 quả luôn ah :)) Ok, có dịp vô trong đó nhất định alo Chiaky, - NT mùa thu lại về !

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back