What's new

Tuyển gấp xế đi đồ sơn 2 ngày cuối tuần 30/6 - 1/7

đội mình cần tuyển gấp 4 - 5 bạn xế đi đồ sơn trong 2 ngày t7 và cn tuần này (30/6 - 1/7), dự tính sáng t7 xuất phát lúc 6h30, xuống đồ sơn chơi và sáng cn quay về côn sơn kiếp bạc rồi trở về hà nội, chi phí dự tính 250k. bạn nào có thể đi đc thì liên lạc vs mình, mình là Ngọc : 0973771057

Có lịch đi chỗ khác rồi không cũng về quê chơi với các bạn cho vui :)).
Chúc các bạn về quê mình vui vẻ ;)), vui chơi lành mạnh ;))

đoàn mình hiện tại thì hơn 15 mạng rồi mà toàn ôm nên mới phải tuyển thêm xế cho chị em vui chơi lành mạnh ý mà ;))

À quên nhắc nhở là dạo này Hugo Hải Dương đông lắm nhé đi đúng tốc độ đấy (facepalm). Nhất những đoạn nội thành xuống 40km/h ấy. Bọn nó bắn ngay chỗ cái biển đấy đấy, thấy thì giảm tốc lập tức =). Mới bị hôm thứ 2 xong ;(. Đoạn Kinh Môn Hải Dương. Các bạn lưu ý :-L.

:)) Mềnh ở Hải Phòng, sáng thứ 7 chạy xe máy về quê (không join cung nha ;))). NHưng đồ đạc lỉnh kỉnh lắm, xế độc hành thôi, đoàn m bắt đầu chạy ở chỗ nào m qua join về cho nó vui :)) chứ đi xe 1m với đống đồ đạc lỉnh kỉnh buồn thiu. :D

đoàn mình 6h30 chạy, tập trung ở ngã tư thanh xuân bạn ạ, đi cùng vs cả đoàn cho vui cũng đc bạn ạ ^^

tuyển 3 xế nữa nhé cả nhà

Last edited by a moderator:
Bác ơi đoàn này là đoàn nhà sới của em bác ạ bác có jonh cùng cho vui hí hí
:)) Mềnh ở Hải Phòng, sáng thứ 7 chạy xe máy về quê (không join cung nha ;))). NHưng đồ đạc lỉnh kỉnh lắm, xế độc hành thôi, đoàn m bắt đầu chạy ở chỗ nào m qua join về cho nó vui :)) chứ đi xe 1m với đống đồ đạc lỉnh kỉnh buồn thiu. :D

Chúc các bác thành công vui vẻ và an toàn...Nhà em vừa chạy cách đây 2 tuần..Have fun :)..
Mà từ đoạn rẽ đi Sao Đỏ là cẩn thận đi..có người đón rình sẵn đấy..đường vào đến Côn Sơn , Kiếp Bạc vẫn có đấy nhá...cứ chuẩn bị sẵn 90k ra cho 1 gương đi..k đưa 100k hộ k trả lại đâu.Mà bác tính khoản tài chính như thế sợ thiếu kha khá đó ;))..k định ăn Hải Sản à??

Cơ bản là đoàn nhà mình cũng chỉ tính ăn uống đơn giản thôi chứ chắc cũng ko hải sản gì bạn ạ, mọi người nổi hứng thì đóng góp thêm, nhà bạn cũng đi Đồ sơn rồi về Côn sơn à.
Đã tuyển đủ xế nhé cả nhà :D

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,618
190,149
Latest member
inhopgiaycarton
Back