What's new

Tuyển gấp xế đi Tây Bắc 12-16/09 gấp gấp

(đã chốt) Tuyển gấp xế đi Tây Bắc 12-16/09 gấp gấp

Do nhiều lý do từ khách quan đến chủ quan, lịch trình của nhà em đã thay đổi theo hướng khác và công cuộc tuyển xế cũng kết thúc.
Cám ơn anh chị em đã quan tâm chia sẻ cùng đoàn.
Chúc anh chị em có nhiều chuyến đi may mắn và thành công.
Mod close hộ em topic này với ạ.

----------------------
Tình hình là tớ cần tuyển gấp một xế cho cung lúa sắp tới của tớ. Đi vào giữa tuần và thời gian hơi gấp nên cũng không đòi hỏi gì cao sang. Mong anh m ủng hộ.
Lịch trình thì tớ nói tổng quát bao gồm:
Hà Nội - Yên Bái - Nghĩa Lộ - Tú Lệ - Mù Căng Chải - Than Uyên - Sa pa - Lào Cai - Bắc Hà - Lào Cai - Hà Nội
Thời gian: 12 - 16/09/2012
Phương tiện: xe máy và tàu hỏa
Chi phí: share dọc hành trình từ xăng xe ăn ở chơi bời tàu bè share tất tớ không thu trước một đồng nào hết, có chăng chỉ lấy tiền để đặt vé tàu và mua bảo hiểm trước chuyến đi.
Yêu cầu mho nhỏ là bạn trai vui vẻ có kinh nghiệm đi núi thì tốt vì đợt này đường xá trên núi không được tốt lắm.
Về tinh thần thì chuyến đi này tương đối thư giãn không đặt nặng tính hành xác nên anh em không phải căng ra để chạy xe, vui là chính thôi nhé.
Tơ cần tuyển gấp lắm vì ngày đi tới rồi mà.
Anh em quan tâm vui lòng gọi cho tớ qua số đt 0982962524 (tuanzippo). Mọi chi tiết chuyến đi tớ sẽ báo khi các bạn gọi cho tớ.
Có điều đảm bảo nho nhỏ là tớ là leader lâu năm của phượt cafe (cái này để tránh dị nghị từ sau vụ phongtuyet hehe), tớ đi đường này mòn răng rồi, anh em cứ thoải mái.
Cám ơn mọi người đã đợc topic này, xin mod đừng xóa cho đến ngày đi nhé he he.

Last edited:
Tình hình là tớ cần tuyển gấp một xế cho cung lúa sắp tới của tớ. Đi vào giữa tuần và thời gian hơi gấp nên cũng không đòi hỏi gì cao sang. Mong anh m ủng hộ.
.

Tuyển xế thôi ah? Tiếc quá

Tình hình là tớ cần
Cám ơn mọi người đã đợc topic này, xin mod đừng xóa cho đến ngày đi nhé he he.

Mà bạn là Nam hay nữ vây?

Last edited by a moderator:
Hehe đương nhiên tớ là nam, đoàn tớ ít người thôi, 2 chị trong sg ra, giờ mới có một xế. Nữ cũng được nhưng các bạn phải có đôi (1 ôm 1 xế) không thì tớ chào thua luôn hihi

Hiện nay đang thiếu xế trầm trọng, chuyến đi này mà tớ thừa xế sẽ xét thêm ôm, chứ bây giờ thì ....TUYỂN XẾ

Chi phí sau khi em tính đi toán lại thì kịch kim là 1tr8/ng bao gồm cả xăng xe, ăn ở, đi lại, tàu và gửi xe, thậm chí đã kèm mua bảo hiểm du lịch cho mọi người.
Thông báo để cho anh chị em quan tâm biết rõ.

Chương trình lần này hoàn toàn free về cung đường, vì 3 người bọn em rât dư dả về thời gian và sức khỏe cũng như welcome toàn bộ các bạn muốn tham gia, nhưng trước mắt là cần một bạn xế cứng một chú đã ạ hic hic

Last edited by a moderator:
Tình hình là quân số đã mở rộng thêm một đôi bạn trẻ nữa nhưng vẫn thiếu 1 xế cứng òa òa.

Bọn tớ có 2 bà chị từ sài gòn ra, thành ra không xếp được lịch khác đi, anh em nào tham gia được thì theo cùng đoàn với bọn tớ nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,949
Latest member
lifecarenutritions
Back