What's new

[Hết hạn] Tuyển Lead cung Hà Giang 13 14 15 16/02

Nhóm mình đang có 4,5 xe lên Hà Giang vào thứ 5 6 7 cn Tuần sau ( 13 14 15 16 tháng 02 ) nhưng trong nhóm chưa có bạn nào có kinh nghiệm làm lead nên muốn 1 bạn có kinh nghiệm Join vào nhóm đồng hành. Nhóm cũng chưa lên lịch trình rõ ràng nên bạn nào có thể lên cung tham khảo giúp mình được ko ? có 2 điểm mà nhóm muốn qua là check 428 và Mã Pì Lèng. Thanks bạn nào quan tâm giúp mình nhé !

Last edited by a moderator:
Nhóm mình đang có 4,5 xe lên Hà Giang vào thứ 5 6 7 cn Tuần sau ( 13 14 15 16 tháng 02 ) nhưng trong nhóm chưa có bạn nào có kinh nghiệm làm lead nên muốn 1 bạn có kinh nghiệm Join vào nhóm đồng hành. Nhóm cũng chưa lên lịch trình rõ ràng nên bạn nào có thể lên cung tham khảo giúp mình được ko ? có 2 điểm mà nhóm muốn qua là check 428 và Mã Pì Lèng. Thanks bạn nào quan tâm giúp mình nhé !

mình ở Hà nội đang công tác ở Mèo Vạc 5 năm rồi nên mọi thứ đã trải qua rồi,các bạn đi có j cứ alo cho mình nhé!

Google map + 3G thì yên tâm lên đường nhé.
Không cần lead hay chốt đâu, trong đoàn ai xử lý tình huống tốt và đi đường cẩn thận thì làm dẫn, ai biết sửa xe và y tế là chốt.
Vậy thôi ^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,645
190,155
Latest member
ncvinh123
Back