What's new

Tuyển mems Phượt tham gia hội Cầu Lông, Sân Quân Khu 7, quận Gò Vấp, Tp.HCM

Re: Tuyển mems Phượt tham gia hội Cầu Lông, Sân Quân Khu 7, quận Gò Vấp, Tp.HCM

Ơ đội bóng đang hoạt động vào mỗi thứ 5 hàng tuần lúc 19 giờ. Bạn là chân dài ah? nếu thế mời bạn vào hội cổ động viên chân dài nhé?

Ơ đội bóng đang hoạt động vào mỗi thứ 5 hàng tuần lúc 19 giờ. Bạn là chân dài ah? nếu thế mời bạn vào hội cổ động viên chân dài nhé?

Hix e biết e bị hố rồi. Có cho e ra sân luôn thì e mới tham gia. ;PPP

Em muốn giao lưu hay giao gì cũng được, cứ đến. Em thích ra sân hay lên sân cũng được. Mà chắc chỉ em đá vs anh thôi quá!

Em muốn giao lưu hay giao gì cũng được, cứ đến. Em thích ra sân hay lên sân cũng được. Mà chắc chỉ em đá vs anh thôi quá!

Thôi thế chán lắm. Chắc lập đội bóng đá phượt nữ đá cho vui. Mấy anh nghỉ giữa giờ thì tụi em vô vờn bóng chơi. ;PP...

Ơ, ko thấy bạn nào đăng kí thêm nhỉ???

bà con mê phượt quá nên không có thời gian chơi thể thao :))

Công nhận anh Quyền mê thể thao thật bơi lội giờ còn chuyển sang đá banh, bên công ty em có mấy bác chơi môn đó bữa nào mời đoàn nhà Phượt giao lưu với dân xây dựng nhé.

Công nhận anh Quyền mê thể thao thật bơi lội giờ còn chuyển sang đá banh, bên công ty em có mấy bác chơi môn đó bữa nào mời đoàn nhà Phượt giao lưu với dân xây dựng nhé.

E hèm sao các bác lại vào topic cầu lông của em để rủ rê đi đá bóng nhỉ?? Tuần này nhé. Em hy sinh họp lớp cấp 3 để luyện cầu với các bác đó. Hy vọng bà con Phượt tham gia đông đông vụ này nhé. Mùa này mưa gió đi phượt làm gì?!! ;PPP.

Bình tĩnh mình chỉ có gầy kèo cho anh em nhà phươt thôi mà(mình khồn biết đá banh), nếu tuần này học về sớm mình sẽ ghé qua tham gia bên sân của cac bạn, sau đó nếu muốn đánh nữa thì có thể kéo qua sân mình đánh tiếp cũng được vì mình cũng có nhóm bạn đánh từ 6-8 giờ bên sân A41.

Bình tĩnh mình chỉ có gầy kèo cho anh em nhà phươt thôi mà(mình khồn biết đá banh), nếu tuần này học về sớm mình sẽ ghé qua tham gia bên sân của cac bạn, sau đó nếu muốn đánh nữa thì có thể kéo qua sân mình đánh tiếp cũng được vì mình cũng có nhóm bạn đánh từ 6-8 giờ bên sân A41.

hihi mình thấy vụ này hấp dẫn đấy. Mong gặp các bạn trên sân nha!!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,175
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back