What's new

tuyển phượt đi Núi Bà Đen, ngày 09/01/2009

Status
Not open for further replies.
Tình hình là tụi này có 2 nam, dự kiến thứ 7 đi Núi Bà đen ( tây ninh ), các bạn nào quan tâm hoặc muốn thử sức xin mời tham gia
Số lượng : 04 người ( ưu tiên các bạn nữ để tăng cường tinh thần leo ^^ ) + 02 chủ xị = 6 : vì mới tổ chức đi chung nên chỉ tuyển 1 nhóm nhỏ.
Điều kiện : có sức khoẻ, xe máy ( nếu có ) balo, có ý chí ( đã từng chứng kiến 1 bạn nữ leo cùng sau khi vượt qua giới hạn bản thân đã chạy thẳng 1 mạch lên đỉnh làm em choáng ko ít :shrug: )
hành trang : giầy leo núi, đường lên núi của nhóm này ko đi cáp treo mà đi đường đá nên các bác chuẩn bị giầy để bò trên đá; quần áo dài ( hạn chế sự tấn công của muỗi ) và nước uống khoảng 3 lít/người ( quan trọng ^^ )
Thời gian 4h30 ngày 09/1/2009 (khẩu hiệu : leo núi mừng ngày hs, sv Việt Nam (NT) ) xuất phát từ Sài gòn, thẳng tiến Núi bà -> tới nơi chạy lên đỉnh rồi về :D Theo kinh nghiệm tụi này đã leo núi bà khoảng 7,8 lần thì khoảng 3 giờ là xuống núi, 4h thong thả chạy về Sài gòn
Đặc sản trên núi bà : kính thưa các loại bánh tráng, nem bưởi ^^
welcome ^^

Các bác tham gia vui lòng nhắn : 0989002346 hoặc IM: phongseta

Last edited by a moderator:
dời lại 1 tuần đi, cho tớ đi với, tuần này tớ đi công tác mất tiu rồi mà tớ rất muốn leo lại Núi Bà Đen đó. hồi còn "trẻ" tớ leo được 2 lần ùi

HIX, vã quá chịu ko nổi nên ko dời được (do mới biết Phượt nên rủ bà con hơi trễ), hẹn dịp khác nhé vì bọn này thường xuyên cày Bà đen mà ^^

vậy cũng được, lần sau đi tớ sẽ cố gắng tham gia, chúc đi vui vẻ nha

tình hình rất là tình hình, chắc 2 thằng lại độc hành độc bộ rồi ...
hú hú a e sài gòn đâu rồi !

Dời lại CN đi.. thứ 7 bà con còn đang đi làm... khó lắm...
hiiii... CN thì đăng kí 1 vé .... Chúc 2 bạn đi zdui...

đi t7 về CN nghỉ ngơi, t2 đi làm hợp lý hơn bác ơi. Bác nào đi lần đầu mà Cn đi về trong ngày tuần sau làm đuối ngay.

đăng vài tấm ảnh cho thêm phần ham muốn hehe :D

bà đen này,

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back