What's new

[Chưa chốt đoàn] UK (London - Oxford - ... - Edinburgh) tháng 8/2019

Mình đang xin Visa đi UK tháng 8/2019 dự kiến 10 ngày đi từ London lên phía bắc đến Edinburgh. Đi lại bằng phương tiện công cộng, ở Airbnb. Bạn nào ý định tương tự thì cùng lên plan và đi cùng cho vui. Mình đi tự túc nhiều nên có kinh nghiệm và khá tự tin.

Mình đang xin Visa đi UK tháng 8/2019 dự kiến 10 ngày đi từ London lên phía bắc đến Edinburgh. Đi lại bằng phương tiện công cộng, ở Airbnb. Bạn nào ý định tương tự thì cùng lên plan và đi cùng cho vui. Mình đi tự túc nhiều nên có kinh nghiệm và khá tự tin.
Có xin sớm quá không bạn. Bạn đinh đi ngay nào của tháng 8 vậy.

Có xin sớm quá không bạn. Bạn đinh đi ngay nào của tháng 8 vậy.
Không sớm đâu bạn thời gian này mọi người xin visa vắng nên làm rất nhanh. Visa UK có hạn 6 tháng thường từ ngày bắt đầu hành trình do mình đăng ký. Có visa sớm sẽ chủ động mua vé MB rẻ hơn. Mình dự định đi từ ngày 16/8 đến 26/8/2019.

Anh có lịch trình sơ bộ và chi phí dự kiến cho trip chưa? em chưa tìm hiểu thủ tục xin visa du lịch UK tự túc nên không biết có khố không.

Không sớm đâu bạn thời gian này mọi người xin visa vắng nên làm rất nhanh. Visa UK có hạn 6 tháng thường từ ngày bắt đầu hành trình do mình đăng ký. Có visa sớm sẽ chủ động mua vé MB rẻ hơn. Mình dự định đi từ ngày 16/8 đến 26/8/2019.
Mình được xin visa trước khi mua vé hả bác. Vé dự kiến khoảng bao nhiêu vậy bác.

B ơi cuối tháng 7 đi dc ko cho m join với

Cho tớ join với. Nếu bạn đã có plan có thẻ add zalo tớ để trao đổi đc ko bạn 0913646969. Tk bạn!

Mình dự kiến lịch trình đi UK như hình sau, chi phí dự kiến khoảng 1000 GBP chưa kể máy bay đến UK. Bạn nào quan tâm join thì mình inbox mình bàn chi tiết hơn về ngày xuất phát và các điểm tham quan.
Trân trọng

Attachments

69.8 KB · Views: 169
Mình dự kiến lịch trình đi UK như hình sau, chi phí dự kiến khoảng 1000 GBP chưa kể máy bay đến UK. Bạn nào quan tâm join thì mình inbox mình bàn chi tiết hơn về ngày xuất phát và các điểm tham quan.
Trân trọng
Ban da chot lich chua? ben nen spend o London nhieu hon vi co nhieu diem hay, o Liverpool ngan lai vi hoi chan, nen di Chester rat thu vi, ghe Manchester. Con Edinburgh thi 1 thanh pho rat dang de di, walk du roi ko can mua transport card, tru khi di tour xa. Ghe glasgow 1 ngay cung ok.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,949
Latest member
0123winnet
Back