What's new

Vĩnh Long Nhóm Phượt Báo Quân Số

lambanglaiquocte

Phượt thủ
“Quê hương mỗi người chỉ một.
Như là chỉ một mẹ thôi.
Quê hương nếu ai không nhớ.
Sẽ không lớn nổi thành người”

Thật đơn giản, không cầu kỳ xa hoa. Nhưng mang nặng đầy nghĩa tình yêu thương, nơi đã nuôi lớn chúng ta lớn khôn. Mình muốn hợp các thành viên Vĩnh Long nhằm trao đổi giao lưu phát triển.

Hoan nghêng và nhiệt tình ủng hộ, nếu như bạn thực tâm và muốn gây dựng nhóm. Để cụ thể hóa cho việc này, thiết nghĩ bạn nên bổ sung thêm các chi tiết. Ví dụ: Số ĐT hay gì đó để các thành viên biết và liên lạc chứ.
Mong là bạn sẽ hết lòng cho công việc này.;)

Ah hay nha Bác, Em cũng có nghĩ qua. Bước đầu mình muốn các thành viên bao nhiêu. Xem đó mình tập hơp lại,..
Giới thiệu chung với nhau. Sao đó mình mới vào offline lại. Tạo buổi offline tại Vinh Long.
Các Bác Vĩnh Long vào ủng hổ nha. Mình tên Phong, yahoo: maxvl2009.

Ah hay nha Bác, Em cũng có nghĩ qua. Bước đầu mình muốn các thành viên bao nhiêu. Xem đó mình tập hơp lại,..
Giới thiệu chung với nhau. Sao đó mình mới vào offline lại. Tạo buổi offline tại Vinh Long.
Các Bác Vĩnh Long vào ủng hổ nha. Mình tên Phong, yahoo: maxvl2009.

Mọi việc đều bắt nguồn từ những điều đơn giản nhất. Điều quan trọng là tạo 1 sân chơi, giao lưu tại khu vực mình đang sinh sống cũng là 1 cái thú cho cuộc sống. Nhóm nào cũng vậy thôi. Lúc đầu chỉ là vài người lẻ tẻ, sau mọi cái hoạt động lành mạnh được đưa lên nhà giới thiệu cho vui và để các bạn khác nhìn thấy thì số lượng sẽ tăng dần thôi bạn à. Mạnh dạn lên nhé, mong là bạn sẽ là Hội Trưởng cho nhà Vĩnh Long thêm mạnh mẽ hơn nữa, và giao lưu với các nhà khác khi có dịp.;)

Em ở Bình Minh, Vl xin mạo muội tham gia em tên Phát ym: minhphat000 sdt: 01263807817 mong được các bác chiếu cố

Vĩnh Long nhanh chóng tập hợp anh em để giao lưu cùng nhau nhé! Chúc anh em Vĩnh Long phát triển và có nhiều thành viên tham gia.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back