What's new

Visa Đài Loan

Re: Visa đài loan????

ai đã đi làm visa rồi cho em hỏi với là BHYT và BHXH cần khi là nhân viên thôi ah, chủ doanh nghiệp thì có cần thiết phải có 2 loại BH đáy khi đi xin visa k ạ.

Chủ doanh nghiệp không cần BHYT và BHXH bạn nhé, nhưng phải có giấy phép đăng ký kinh doanh bạn à.

Re: Visa đài loan cho trẻ em

Chào cả nhà, không biết có ai rành về vấn đền xin visa du lịch đài loan cho trẻ em đi cùng bố mẹ không ạ...
Trường hợp bố và mẹ được miễn visa đài loan vì sở hữu visa EU.....Thanks cả nhà

Bạn vẫn làm hồ sơ bình thường cho bé.
Lấy tất cả giấy tờ của ba/hoặc mẹ thay thế cho bé là ok. Nghĩa là họ yêu cầu gì trong hồ sơ xin visa thì cứ lấy của bố hoặc mẹ thay cho bé. :)
Kèm theo 2 visa EU của 2vc + giấy khai sinh của bé là xong.

Thân ái.

Re: Visa đài loan????

Bữa trước em có nhờ bên dịch vụ làm visa visaPM khi đi taipei chơi với cả gia đình. Bên này làm cũng khá nhiệt tình và nhanh nên em pót lên cho những bạn đang có nhu cầu đi chơi hoặc làm việc gì đó ở bên Đài, vì em nghĩ nếu có thêm nhiều thông tin thì các bạn sẽ lựa chọn được tốt hơn, địa chỉ web của bên đó http://visapm.vn/visa-dai-loan.html

Re: Visa đài loan cho trẻ em

Chào cả nhà, không biết có ai rành về vấn đền xin visa du lịch đài loan cho trẻ em đi cùng bố mẹ không ạ...
Trường hợp bố và mẹ được miễn visa đài loan vì sở hữu visa EU.....Thanks cả nhà

k biết bạn đã xin được chưa?
Bạn chuẩn bị đầy đủ hồ sơ theo ĐSQ yêu cầu của Ba hoặc Mẹ ( 1 người là dc rồi, đại khái thi gồm : đơn mẫu, visa đài online in ra, passport , cmnd, hộ khẩu, sao kê lương 3 tháng hoặc phiếu chi lương, HDLĐ, xác nhận công việc chức vụ,sổ BHXH, đơn xin ngỉ phép, sổ tiết kiệm, xác nhận số dư....), sau đó lên nộp hồ sơ là ok .
100% bé sẽ được,minh đảm bảo.

Có bác nào bị từ chối Visa Đài Loan online chưa ạ?

Hi cả nhà!

Tình hình là mẹ em đã đi nửa vòng thế giới từ châu âu, nhật, hàn, úc rồi mà em apply 4 cái visa lên trang xin visa online của Đài đều bị từ chối, yêu cầu đến Văn phòng KT Đài Bắc lấy visa giấy

Có bác nào bị trường hợp thế chưa ạ?

Re: Có bác nào bị từ chối Visa Đài Loan online chưa ạ?

Apply cái online miễn visa 1 phút xong mà nó gửi email tự động luôn , chưa thấy ai bị từ chôi cái đó cả

Mình apply cho mình 4 lần rồi đều được, riêng mẹ mình không được ấy chứ :D hay họ ko cho trung niên qua nhề!

Bạn gõ tên thủ thuật như này nhé: gõ cách kiểu như
Nguyen (chỗ này 2 dấu cách) Van A
Nếu vẫn không được, ib mình làm hộ cho :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back