What's new

Visa Đài Loan

Re: Có một Đài Loan " DỄ THƯƠNG"

Dear bạn,
Mình muốn hỏi chút về xin visa Đài Loan.
năm ngoái (2017) mình đi Nhật, có visa Nhật rồi thì năm nay muốn xin visa Đài Loan, mình chỉ cần nộp đơn online là đc đúng ko?
Many thanks
Đúng rồi bạn,trừ khi bạn bị trùng tên với người nào đó trong black list của Đài Loan.

MÌnh vừa đi về, xác nhận là điền onlie ko cần in gì hết, khi nhập cảnh báo voi anh hải quan mình đả điền online la okie.
Mình nhập cảnh Đài theo VISA Hàn Quốc, rất dễ dàng và nhanh chóng (mình vẫn chưa đi Hàn nhé).
Mình chia sẻ đề các bạn nào đang phan vân có nên xin Visa Hàn để apply visa Đài hay ko ...
bạn khai visa Đài online là điền số visa Hàn ntn? VIsa Hàn có 2 dòng, bạn điền hết chứ ?

Tháng 12 mình mới đi Đài. Liệu mình apply visa online đi Đài từ bây giờ có sớm quá không các bạn vì mình nghe nói visa Đài chỉ có thời hạn 3 tháng kể từ ngày apply chứ họ ko cấp cho thời gian mình thực đi

Tháng 12 mình mới đi Đài. Liệu mình apply visa online đi Đài từ bây giờ có sớm quá không các bạn vì mình nghe nói visa Đài chỉ có thời hạn 3 tháng kể từ ngày apply chứ họ ko cấp cho thời gian mình thực đi
Nếu ban apply theo dang visa các nước tiên tiến thì ko cần gấp, 5 phút là xong ah.
Chỉ đề phòng trường hợp tên bạn trùng bkacklist nó từ chối thì phải ra Văn Phòng Văn hóa Kinh tế Đài Bắc xin. Do đó ban xin trước 1 2 thang cho chắc

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,184
189,945
Latest member
Karide
Back