What's new

Visa Du lịch Canada

Hồ sơ bác mạnh vậy, mình lương 5tr k có tài sản gì, xin đi 2 tuần can họ cho 10 năm kỳ ghê, may mắn quá sức.

hồ sơ bạn tự làm hay qua dich vụ vậy , tui đã đi hõi 4-5 công ty du lịch ai cũng nói hồ sơ này mạnh an tâm ,thế mà trược ,không hiểu sao luôn ,bạn làm ở đâu có thể giới thiệu tôi duoc không

Bữa cháu lên lấy kết quả, đông quá trời. Thấy mấy cô chú tầm 45 - 50 rớt nhiều lắm.

con nói đúng đó chú 50 rồi hôm qua đi nhận kết quả có 2 cô cũng bằng tuổi chú cũng trược ,2 cô này có doanh nghiệp đi gần hết chạu âu rồi cũng sợ hồ sơ chưa chắc nên mới di thêm úc về nộp hồ sơ canda vẫn bị rớt

con nói đúng đó chú 50 rồi hôm qua đi nhận kết quả có 2 cô cũng bằng tuổi chú cũng trược ,2 cô này có doanh nghiệp đi gần hết chạu âu rồi cũng sợ hồ sơ chưa chắc nên mới di thêm úc về nộp hồ sơ canda vẫn bị rớt

Chú thử xin visa Mỹ xem, nếu đậu thì apply qua Canada. Theo cháu biết thì có visa Mỹ sẽ rất dễ có Canada, trừ trường hợp rất hạn hữu mới rớt.

Tụi mình do có Pp thuộc lọai quyền lực nên khi xin visa Mỹ, Can, Schengen khó khăn như vậy đó.
-Người giàu ( có tóc), có nhiều tiền trong bank, lương cao, có nhiều nhà.... đã đi nhiều nước nó cũng sợ ở lại nước của nó để hưởng thụ sự sung sướng. :LL
Người nghèo ( đầu trọc) lương thấp, homeless, đi ít nước thì nó sợ trốn lại để lao đông chui, canh tranh với dân của họ. (beer)
Chỉ có nhựng người trung bình thì xin visa có vẽ dể dàng hơn cả, chắc họ biềt những người nẩy chỉ đi 'thăm thú' xài hết tiền thì đi về nhà đi cày tiếp có tiền rồi qua nước họ đóng góp cho kinh tế của nước họ , :L
Về độ tuổi chỉ để tham khảo thôi

hồ sơ bạn tự làm hay qua dich vụ vậy , tui đã đi hõi 4-5 công ty du lịch ai cũng nói hồ sơ này mạnh an tâm ,thế mà trược ,không hiểu sao luôn ,bạn làm ở đâu có thể giới thiệu tôi duoc không

Cháu tự làm, cũng qua thông tin các mem ở phuot. Có thể bác cmtc nhiều quá can nó sợ ở lại chăng.

Cháu tự làm, cũng qua thông tin các mem ở phuot. Có thể bác cmtc nhiều quá can nó sợ ở lại chăng.

con nói đúng đó ,chú nộp hơn cã những gì họ yêu cầu tắt cả điều rắt rõ ràng có công chứng ,tiền trong tài khoảng sao kê 1 năm luôn ,nó trã lời là không tin và sợ chú ở lại không về ,chú sợ tự làm thì không chắc nên nhờ qua công ty du lich làm giờ mới biết cty này tào lao làm ẩu nữa nên mình thất bại

con nói đúng đó ,chú nộp hơn cã những gì họ yêu cầu tắt cả điều rắt rõ ràng có công chứng ,tiền trong tài khoảng sao kê 1 năm luôn ,nó trã lời là không tin và sợ chú ở lại không về ,chú sợ tự làm thì không chắc nên nhờ qua công ty du lich làm giờ mới biết cty này tào lao làm ẩu nữa nên mình thất bại

Con cũng nghĩ do chú chứng minh quá nhiều đó chú. Con nhớ 2015, mẹ con và mấy dì ruột con làm xin visa chỉ có lấy mỗi người 1 sổ tiết kiệm 65000 USD. Cũng đi tour như chú nhưng dì Út con bị rớt lại. Con nhớ lúc đó mấy chị làm hồ sơ bảo Canada nó hay đánh rớt vài người trong đoàn lắm. Nhưng con nghĩ lần sau sẽ đậu.

À ko phải. Vợ mình nộp 02/08 mình do lúc đó Passport còn 5 tháng nên phải làm passport mới và nộp ngày 03/08. RefuSAl letter có ghi rõ là lí do chứng minh tài chính ko đúng. Mình check ATIP cũng là lí do đó. Mình sẽ nộp lại cho vợ tuần này. Ko chấp nhận được. Lần này mình sẽ làm kĩ hơn. Mình lấy statement 25000 ko biết đủ k

ah ngoài vụ financial support làm travel plan details chút về thời gian của bạn ở Can nha (từng ngày sẽ đi đâu làm gì), cộng thêm pre-booking air ticket của Qatar cũng đc thì hs bx bạn sẽ ok hơn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back