What's new

Visa Du lịch Canada

Hi mình mới rớt canada ly do Travel và Mục đích và income mặt du minh đã co visa Mỹ va muon kết hợp di Canada du lịch lich su du lich minh tung di Uc va New Zealand va Nhat Bản Han Quốc Hong Kong Đài Loan China Pháp va co visa hà lan ma khong di mình thấy rất sock khong biết co ai có visa Mỹ va bi tu choi nhu minh kg

Hic, bạn chia sẻ kỹ hơn status của bạn được không chứ hồ sơ bạn quá đẹp mà :(

Bạn nộp thường hay online vậy? Mình thấy nộp Can+ ít khi nào rớt lắm. Hình như cứ tháng 8 trở đi hết quota nên xét gắt vãi chưởng :(

Hết quota là sao vậy bạn :( quote là quota Can+ hay cho visa thường? Tuần sau mình chuẩn bị nộp đây.

Hi mình mới rớt canada ly do Travel và Mục đích và income mặt du minh đã co visa Mỹ va muon kết hợp di Canada du lịch lich su du lich minh tung di Uc va New Zealand va Nhat Bản Han Quốc Hong Kong Đài Loan China Pháp va co visa hà lan ma khong di mình thấy rất sock khong biết co ai có visa Mỹ va bi tu choi nhu minh kg

Vụ này hơi lạ, khả năng cao họ thấy có vđ là bạn sang mỹ và sẽ qua Can và ở lại. Chắc bên mỹ b kg có người thân đúng kg?

Bên Mỹ mình co 2 bác con ben Canada gia đình minh2 không có ai cả ngay cả bạn be còn kg co

Nếu muốn đi nữa thì bác nộp giấy lại theo chuơng trình Can+ đi. Mặc dù nói là miễn cmtc nhưng rớt 1 lần rồi thì vẫn nên cho giấy tờ tài chính đầy đủ vào: công việc, sao kê ngân hàng 6 tháng (lsq đòi 4 thôi nhưng quất luôn 6 nhé), thẻ tín dụng, stk, nhà đất,...

Làm cái travel plan kĩ kĩ với hợp lý vào, bao gồm plan đi bên Mỹ luôn.

Hết quota là sao vậy bạn :( quote là quota Can+ hay cho visa thường? Tuần sau mình chuẩn bị nộp đây.

Cuối năm hay hết slot đó bạn ? Đợt này năm ngoái mình rớt như sung rụng hiuhiu. Mà chắc k ai xui như mình đâu. Cứ tự tin mà nộp, chúc bạn đậu visa nhe!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back