What's new

Visa Du lịch Canada

Chị gọi VFS hỏi thử đi em vừa lên lấy bio xong thấy không đông đâu. Em submitted hôm 6/8 đến 8/8 mới đóng tiền bio xong có hẹn luôn. Nhiều khi bị lỗi hệ thống đó chị.
Nói chung là nói Ca củ chúi ko ai tin, phải dính mũ chúi rồi mới biết, moiix chuyên auto reply thôi mà cũng lâu lắm nó mớ auto nha. Còn case mình cách đây 3 năm...gần như chửi nhau ding dong qua lại mail nó mới trả lời, bản thân bọn duyệt visa mình bên Malay nó cũng làm việc rất vô trách nhiệm...nói chung chúi cã nãi hahahaha
Tks e chị cũng mới nhạn đc letter cho Bio rồi.

nhà mình cho em hỏi thường mấy ngày sau khi submit application thì có thông báo bio vậy ạ? Em nộp hôm 6/8 mà lần đó thanh toán bị lỗi hệ thống hay sao đó chỉ charge em phí visa, chưa charge phí bio. Em check thì thấy lỗi này họ sẽ thông báo để nộp thêm rồi mới proceed hồ sơ, em đọc thấy nhà mình sau khi submit là có lịch bio ngay em 2 ngày rồi thấy cũng hơi sợ.

Tùy từng hs chứ kg thể fix cứng ngày họ duyệt được đâu

Em rốt ruột gọi lên VFS hỏi thì họ bảo em phải email cho LS để hỏi đóng 85 đô đi chứ cái này coi như lỗi hệ thống hồ sơ vẫn chưa được sờ đến. Em vừa email rồi đợi xem sao ạ sẽ tiếp tục update.

Em cho chị xin địa chỉ email của LSQ với, bạn chị nó mới bị fail tuần trước, để chị thử khuyến khích nó email để họ xem xét lại case của nó vì hso tốt mà fail. Thanks em.

Em cho chị xin địa chỉ email của LSQ với, bạn chị nó mới bị fail tuần trước, để chị thử khuyến khích nó email để họ xem xét lại case của nó vì hso tốt mà fail. Thanks em.

dạ đây chị: [email protected]

hic có chị nào cũng bảo tháng trước cũng có bạn fail. Tầm này toàn tin fail chán quá cơ đã vậy sáng nay em mới phát hiện lịch trình với thư em nói em đến thăm Lake Louise với Lake Moraine mà không để ý là đi mùa đông thì còn gì là nước với nôi :(( huhuu nhiêu đó thôi cũng đủ em fail.

dạ đây chị: [email protected]

hic có chị nào cũng bảo tháng trước cũng có bạn fail. Tầm này toàn tin fail chán quá cơ đã vậy sáng nay em mới phát hiện lịch trình với thư em nói em đến thăm Lake Louise với Lake Moraine mà không để ý là đi mùa đông thì còn gì là nước với nôi huhuu nhiêu đó thôi cũng đủ em fail.

Thanks em nha ^^

Mà không sao, 30 chưa phải là Tết, mùa đông thì trượt tuyết với băng cũng hợp lý, chờ thôi hen, good luck em

Có bạn nào renew Visa ngay sau khi hết hạn chưa cho mình review nhé.
Đang tính tháng 10 hết hạn, tháng 11 renew không biết được ko?!
Tks các bạn nhé

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back