What's new

Visa Du lịch Canada

Chào mọi người. Nhờ mọi người tư vấn dùm trường hợp của mình với
1.Mình là Nam, độc thân 30t, hộ khẩu tphcm
Sổ tiết kiệm vừa mở 200tr trước apply visa 1 ngày
2.Không đứng tên tài sản giá trị lớn khác
3.Công việc hiện tại: làm cho tập đoàn của hàn quốc trụ sở tại việtnam, cty có trụ sở tại mỹ, nhật, đài loan, trung quốc và philipin. Mức lương 15tr chuyển khoản. Hđ 1 năm ( đã làm được 8 tháng)
4. Lịch sử du lịch: hongkong, thái, hàn, đài loan, indonesia, sing 3 lần, nhật 3 lần ( lần gần nhất là tháng 10/2019 mình lưu trú ở Nhật 14 ngày) hoàn toàn tuân thủ theo pháp luật khi du lịch.
5. Đã từng rớt visa mỹ 1 lần vào tháng 1/2019( sau khi rớt mình đi thêm Nhật 2 lần, sing và indonesia)
Do cũng lo sợ , nên mình nộp theo dạng tour của cty uy tín và chuyên mỹ và canada ở HCM.
Không biết case của mình tỷ lệ đậu có cao không ạ? Cám ơn mọi người

Chào mọi người. Nhờ mọi người tư vấn dùm trường hợp của mình với
1.Mình là Nam, độc thân 30t, hộ khẩu tphcm
Sổ tiết kiệm vừa mở 200tr trước apply visa 1 ngày
2.Không đứng tên tài sản giá trị lớn khác
3.Công việc hiện tại: làm cho tập đoàn của hàn quốc trụ sở tại việtnam, cty có trụ sở tại mỹ, nhật, đài loan, trung quốc và philipin. Mức lương 15tr chuyển khoản. Hđ 1 năm ( đã làm được 8 tháng)
4. Lịch sử du lịch: hongkong, thái, hàn, đài loan, indonesia, sing 3 lần, nhật 3 lần ( lần gần nhất là tháng 10/2019 mình lưu trú ở Nhật 14 ngày) hoàn toàn tuân thủ theo pháp luật khi du lịch.
5. Đã từng rớt visa mỹ 1 lần vào tháng 1/2019( sau khi rớt mình đi thêm Nhật 2 lần, sing và indonesia)
Do cũng lo sợ , nên mình nộp theo dạng tour của cty uy tín và chuyên mỹ và canada ở HCM.
Không biết case của mình tỷ lệ đậu có cao không ạ? Cám ơn mọi người
Tôi chỉ chia xẻ với bạn mong bạn đừng buồn... bạn không có gì ràng buộc lâu dài ở vn ...
Bạn đã nộp hồ sơ chưa? Nếu đã nộp thì không bàn... nếu chưa thì đợi khi bạn có hợp đồng lao động mới hãy suy nghĩ... với Mỹ hay Canada họ sẽ xem đã đi châu âu, úc chưa...ngày trước tôi xin visa châu âu tôi không đi Nhật, Hàn, Hongkong hay Đài Loan vẫn được cấp visa

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,086
189,870
Latest member
binnne
Back