What's new

Visa Du lịch Canada

Re: Kinh nghiệm xin visa canada tự túc

khai thật hết nhé. UK, Canada, Úc, NZ cùng khối Thịnh Vượng Chung. tiền có in chung hình Nữ Hoàng nhé . họ share với nhau thông tin hết

Re: Thông tin đi Canada

Chắc nó mới sửa form bạn ạ, mình nộp hồi đầu tháng 2 thì có mục Marriage certificate, bạn mình nộp sau mình 2 tuần thì không yêu cầu mục này nữa.

Cám ơn bạn nhiều.
Cả nhà cho mình hỏi đợt này các bạn nộp hồ sơ mất bao lâu thì có kêt quả vậy? Sao mình nộp từ 22/3 đền giờ chưa nhận được gì cả nhà ơi.

Cám ơn bạn nhiều.
Cả nhà cho mình hỏi đợt này các bạn nộp hồ sơ mất bao lâu thì có kêt quả vậy? Sao mình nộp từ 22/3 đền giờ chưa nhận được gì cả nhà ơi.

Bạn ơi, bạn cho hỏi là bạn nộp giấy hay online, mình cũng nộp online từ 17/3 mà chưa có tin tức gì, ngày nào cũng ngồi hóng mail, tin nhắn.... bất an lại vào trang phuot.vn để xem lại tất cả các chia sẻ của mọi người.

Bạn ơi, bạn cho hỏi là bạn nộp giấy hay online, mình cũng nộp online từ 17/3 mà chưa có tin tức gì, ngày nào cũng ngồi hóng mail, tin nhắn.... bất an lại vào trang phuot.vn để xem lại tất cả các chia sẻ của mọi người.
Nộp online bạn ơi , đi lấy vân tay từ 22/3 nhưng đến 5/4 mới nhận email thông báo là hs cập nhật 27/3 , và đợi đến giờ thôi bạn à

Chắc cùng cảnh ngộ rồi bạn, mình lấy vân tay từ 21/3, từ hôm đó đến nay không nhận được cái mail nào hết. Vào Account GCKey thì thấy tình trạng hồ sơ đang progress thôi.Đợt này sao lâu có kết quả nhỉ? Bạn mình xin đợt cuối tháng 11/2016 thì trong vòng 10 ngày có kết quả luôn, cũng ỷ y kết quả có nhanh nên rề rà tháng 3/2017 mới nộp, mình dự tính đi Can vào tháng 6 này, biết chờ lâu mình xin lúc nghỉ Tết vào. Ngày nào cũng chở cũng nản ghê.

Mình nộp ngày 1.4 sáng 2.4 đi lấy dấu vân tay, 3.4 updated hồ sơ , mà hôm chị đi lấy dấu vân tay vắng hoe ah, nộp online là vô làm liền luôn đó, chả bik sao nữa, chờ thôi vậy

Chào diễn đàn,
Hiện tại mình c2on một vé đi Tour hàn Quốc trọn gói của Saigontourist từ ngày 15/5/2017 d0e61n ngày 18/5/2017, bay của Vietnam airlines. 15/5: VN404 :9.25  16.20 PM. 18/5: VN405: 6PM  9PM. Các điểm tham quan: Seoul, Nami, Everland, Nanta show, và city tour của Seoul.
GIÁ KHUYẾN MÃI :10.999.000 so với giá thông thường 13.990.000. Nếu bạn nào đã có visa thì sẽ được trừ phí là 450.000 nhé. Như vậy giá còn khoảnng 10.540.000
Bạn nào có nhu cầu, vui long lien hệ qua email: [email protected]
Chân thành cảm ơn diễn đàn. Chúc các bạn một tuần lễ an lành.

Mình nộp ngày 1.4 sáng 2.4 đi lấy dấu vân tay, 3.4 updated hồ sơ , mà hôm chị đi lấy dấu vân tay vắng hoe ah, nộp online là vô làm liền luôn đó, chả bik sao nữa, chờ thôi vậy

Ngày e đi lấy vân tay thì lại đông, khoảng 50 người ấy, chờ mãi gấn 1 tiếng 30p mới tới lượt, họ ưu tiên gọi số cho người nộp trực tiếp trước, rồi cùng ngồi chờ lấy vân tay 1 lượt.
Hôm đó có bác Đoàn Ngọc Hải cũng đi làm giấy tờ, không biết bác ấy đã được cấp Visa chưa :D .. chứ thấy đợt này ai cũng chờ đợi... chờ... chờ... đợi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,949
Latest member
0123winnet
Back