What's new

Visa Du lịch Canada

Mình submit online hôm 04/06, 5p sau nhận tin nhắn kêu lên lấy bio, và hôm nay là 13/06 kêu lên nộp pp, không biêt được visa thời hạn bao nhiêu nữa, hy vọng là được hết quyển vì mình mới đổi pp mới do pp cũ hết trang dù còn hạn đến 2020.

Chứ như bạn mình xin lần 1 (nộp hso giấy) đc có 6 tháng multi hà, xin lần 2 (nộp online) mới đc hết pp.

Last edited:
Mình submit online hôm 04/06, 5p sau nhận tin nhắn kêu lên lấy bio, và hôm nay là 13/06 kêu lên nộp pp, không biêt được visa thời hạn bao nhiêu nữa, hy vọng là được hết quyển vì mình mới đổi pp mới do pp cũ hết trang dù còn hạn đến 2020.

Chứ như bạn mình xin lần 1 (nộp hso giấy) đc có 6 tháng multi hà, xin lần 2 (nộp online) mới đc hết pp.

Bạn của bạn xin du lịch hay thăm thân?
Mình xin du lịch thì chỉ đc multi 1 năm à.

Bạn của bạn xin du lịch hay thăm thân?
Mình xin du lịch thì chỉ đc multi 1 năm à.

Xin du lịch đó bạn, cả 2 lần đều là du lịch hết ah

Bạn đc 1 năm cũng ok hen, đi 1 lần về rồi apply visa Mỹ rồi apply lại visa Can+ khỏi phải chứng minh tài chính

Mình đi qua thăm thân nhân thì có cần phải mua vé khứ hồi ko mọi người. Hay chỉ cần 1 chiều thôi ạ. Qua bên đó rồi book vé về sau được ko ạ.

Haiz sau 3 lần rớt thì hnay mình nhận dc visa rồi các bạn à -,-

Nộp giấy ngày 07.06. hôm nay 15.06 check status trên web cic visa đã dc issued hết passport.

Mình nộp theo chương trình Can+ vì đã có visa Mỹ nhưng vẫn để hết giấy tờ cmtc vào (vì đã bổ sung rất nhiều so với những lần trước).

Hehe đi chơi đc rồi ;);)

Update tình hình là hôm nay 15/06 mình đã nhận được kết quả rồi ah, được multi hết pp là 10 năm ah. Tổng cộng là 11 ngày kể từ khi submit online đến ngày nhận lại kết quả trên tay.

Giờ kiếm xèng mà vi vu thôi :D

Chúc các bạn may mắn nhé, mạnh dạn mà apply thôi ^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back