What's new

Visa Du lịch Canada

Ý kiến cá nhân: Trong bất cứ cuộc hẹn nào, nên đến sớm 5'!
Mình đến sớm hơn 15p nha bạn. Qua đủ các bước gởi đồ cá nhân ở chỗ bảo vệ, đưa giấy cho tiếp tân đã nhận và chuyển hs qua quầy làm thủ tục, từ quầy đó chuyển qua quầy khác và trả lại hs cho tiếp tân và chỉ nói mình đến K SỚM HƠN LỊCH HẸN 20p, mặc dù lịch hẹn 3g30, mình có mặt ở đó 3g15, mình nói mình đến sơm hơn lịch hẹn 15p mà, thì bên đó trả lời quy định phải đến sớm hơn 20p.

Bạn chịu khó dùng tính năng Tìm kiếm trong diễn đàn, vấn đề này đã thảo luận rất nhiều rồi!
Ko những search mà mình còn lội ngược mấy trăm trang tìm rồi, nhưng chỉ nói chung chung. Mình muốn hỏi ai có kinh nghiệm đi rồi thì chia sẻ giúp. Thanks nhé

Bác nào thời gian gần đây nhận visa rồi cập nhật tình hình cho anh em biết thời gian xét duyệt với. Mình tuần này bắt đầu xin visa Canada mới vì visa Canada dán trên hộ chiếu cũ sắp hết hạn rồi.

Bác nào thời gian gần đây nhận visa rồi cập nhật tình hình cho anh em biết thời gian xét duyệt với. Mình tuần này bắt đầu xin visa Canada mới vì visa Canada dán trên hộ chiếu cũ sắp hết hạn rồi.
Bạn mình mới apply 5/11, tới 13/11 có mail báo nộp pp, 20 nhận lại pp dán visa.

Mình nghe nói mùa này tình hình rớt Visa Canada nhiều lắm phải không mọi người. Bạn m muốn xin visa mà sợ quá chắc để sang năm.

Mình nghe nói mùa này tình hình rớt Visa Canada nhiều lắm phải không mọi người. Bạn m muốn xin visa mà sợ quá chắc để sang năm.
Bạn nghe ai nói vậy?

Nghe bên dv nói hay bạn bè bạn nói?

Nếu bạn bè bạn 10 người nộp thì 10 người rốt cũng tạm tin (vid biết đâu cả 10 người profile như nhau nên rớt)

Chứ bạn bè bạn 2-3 người rớt thì ko thể nói là mùa này rớt nhiều.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back