What's new

Visa Du lịch Canada

Bạn nghe ai nói vậy?

Nghe bên dv nói hay bạn bè bạn nói?

Nếu bạn bè bạn 10 người nộp thì 10 người rốt cũng tạm tin (vid biết đâu cả 10 người profile như nhau nên rớt)

Chứ bạn bè bạn 2-3 người rớt thì ko thể nói là mùa này rớt nhiều.
Bản thân m cũng thấy vậy, m thì có visa 10 năm rồi. Bạn mình 2 đứa xin hồi tháng 2 với đứa hồi tháng 8, đứa tháng 8 mới đi Thái dc cấp hết PP, còn 4 đứa nộp từ tháng 10 hồ sơ đi cũng nhiều, có công việc ổn định, có đứa có thư mời người mời bên đó cũng ok rớt hết cả 4. Còn hồ sơ thì m nghĩ mỗi người khác nhau ko ai giống ai cả. Phải nói hiếm lắm mới kiếm dc người hồ sơ giống mình.

Các bạn ơi, cho mình hỏi, mình mới nhận được yêu cầu nộp hộ chiếu, tức là đã được visa rồi đúng không?

Mình nộp hôm thứ 7, ngày 17/11. Thứ 4 tuần trước ngày 21/11 đi lấy Biometrics và sáng nay ngày 28/11 nhận được yêu cầu nộp hộ chiếu.

Mình và bạn mình đều độc thân. Mình là Freelancer, còn bạn mình làm công ty lương 13-14 triệu. Bọn mình đã đi UK, EU, Nhật, HQ ... và mới xin được visa Úc và NZ đầu tháng 11 nhưng chưa đi.

Last edited:
Các bạn ơi, cho mình hỏi, mình mới nhận được yêu cầu nộp hộ chiếu, tức là đã được visa rồi đúng không?

Mình nộp hôm thứ 7, ngày 17/11. Thứ 4 tuần trước ngày 21/11 đi lấy Biometrics và sáng nay ngày 28/11 nhận được yêu cầu nộp hộ chiếu.

Mình và bạn mình đều độc thân. Mình là Freelancer, còn bạn mình làm công ty lương 13-14 triệu. Bọn mình đã đi UK, EU, Nhật, HQ ... và mới xin được visa Úc và NZ đầu tháng 11 nhưng chưa đi.View attachment 151713
Vậy là pass rồi đó bạn, chúc mừng bạn!

Mình và bạn mình đều độc thân. Mình là Freelancer, còn bạn mình làm công ty lương 13-14 triệu. Bọn mình đã đi UK, EU, Nhật, HQ ... và mới xin được visa Úc và NZ đầu tháng 11 nhưng chưa đi.View attachment 151713

Dạo này visa du lịch Can xét nhanh hén, mình nghe đâu thay đổi người nên xét khó hơn, mà case bạn cũng đẹp nữa, xin visa du lịch đỡ cái không phải khám sức khỏe như visa du học...

Chúc mừng, xem được luôn trong đó là cấp đến ngày nào luôn đó.

Chúc mừng, xem được luôn trong đó là cấp đến ngày nào luôn đó.

Vẫn chưa xem được hạn visa đến ngày nào bạn ơi. Phải mấy hôm nữa khi người ta dán xong thì trong tài khoản mới hiện lên thông tin này!
Chúc bạn mai kia cũng sẽ sớm nhận được thư yêu cầu nộp hộ chiếu!

Vẫn chưa xem được hạn visa đến ngày nào bạn ơi. Phải mấy hôm nữa khi người ta dán xong thì trong tài khoản mới hiện lên thông tin này!
Chúc bạn mai kia cũng sẽ sớm nhận được thư yêu cầu nộp hộ chiếu!
Xem được thời hạn visa mà ta

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back