What's new

Visa Du lịch Canada

case của bạn quá lâu, mình và các bạn mình đa số là có kết quả ( đậu hoặc rớt ) theo processing time như trên web
mình mới vừa check trên web site thì thời gian xử lý hồ sơ vẫn là 14 ngày
https://www.canada.ca/en/immigratio...vices/application/check-processing-times.html
Cảm ơn bạn nhiều. Mình cũng nghĩ vậy. Chắc case này nó nghi ngờ điều gì đó. Bạn của mình cũng đi nhiều nước. Tài chính vững vậy mà nó neo lâu quá. Hhehe.

Bạn mình nộp giấy hôm 29/11 đến giờ vẫn chưa có kết quả, trong khi người bạn khác nộp online thì tuần sau có. Không biết nộp giấy sao lâu thế.

Bạn mình nộp giấy hôm 29/11 đến giờ vẫn chưa có kết quả, trong khi người bạn khác nộp online thì tuần sau có. Không biết nộp giấy sao lâu thế.
Oh, vậy bạn của bạn cũng giống bạn mình. Nộp giấy 29/11. Check vẫn không thấy gì. Chắc là do nộp giấy. Mình nghĩ, chắc phải chờ 3 tháng mới có kq. LSQ chắc ưu tiên xét online trước.

Last edited:
Mình nộp online, bạn mình nộp giấy, cũng tầm 14-15 ngày ah

Bạn mình nộp giấy 29/11 xong mình link vô trang web online để biết kết quả luôn. Mà mãi giờ chưa thấy gì. Nản thiệt.

Attachments

323.3 KB · Views: 128
Mình nghĩ là bạn nên đi nước khác chơi rồi vòng lại xin Can. Đợt mình ghét quá lấy visa Mỹ rồi xin Can lại, viết hẳn cái thư 't đi lần 2 nước nha lêu lêu' :))
Mình đi Nhật đó bạn ơi. Còn Mỹ thì vẫn chưa dám nghĩ đến vì cũng sợ trượt ý.
Nếu mình xin visa EU hoặc Úc rồi không đi có được không nhỉ? để cho passport mạnh lên thôi ý?

Mình đi Nhật đó bạn ơi. Còn Mỹ thì vẫn chưa dám nghĩ đến vì cũng sợ trượt ý.
Nếu mình xin visa EU hoặc Úc rồi không đi có được không nhỉ? để cho passport mạnh lên thôi ý?
À trước đó mình đã đi Úc rồi vẫn rớt đó hơ hơ.

1 là bạn có visa Mỹ hoặc 2 là bạn nộp 1 đống giấy tờ tài sản cố định ở VN. Mình nhận 3 cái thư từ chối r ấy khổ lắm kể k ai tin failed nhiều vậy luôn :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back