What's new

Visa Du lịch Canada

E rớt a ơi, e check trên account thấy được cấp nhưng đến 2028 thui,là ngày năm ngoái lấy bio,đáng lẽ 10 năm là phải 2029 . Bio quyết định tất cả Ko biết có phải vậy ko nhỉ kkk
Sốt ruột quá chưa thấy kêu đi pick up nữa huhu
Có đâu, bio để xác định danh tính of mềnh thôi :))) a cũng như e, muh rớt tới 2 lần năm 2013.
Đợt này hy vọng ổn, mỗi ngày trôi qua mà đau tim quá ????

E rớt a ơi, e check trên account thấy được cấp nhưng đến 2028 thui,là ngày năm ngoái lấy bio,đáng lẽ 10 năm là phải 2029 . Bio quyết định tất cả Ko biết có phải vậy ko nhỉ kkk
Ca của bác, mình nghĩ nên in tờ giấy báo đậu visa, rồi cầm lên hỏi vfs

• Người ta cấp visa cho bạn đến hết hạn hộ chiếu, chứ không phải là 10 năm bạn nhé! Hộ chiếu của bạn đổi năm 2018 thì họ chỉ cấp đến năm 2028.
  • Thông tin về hạn visa chỉ xuất hiện trên tài khoản sau khi visa đã được dán vào hộ chiếu của bạn. Tức là bạn có thể lên VFS để lấy hộ chiếu được rồi, họ quên hoạc lỗi không nhắn tin cho bạn.

• Người ta cấp visa cho bạn đến hết hạn hộ chiếu, chứ không phải là 10 năm bạn nhé! Hộ chiếu của bạn đổi năm 2018 thì họ chỉ cấp đến năm 2028.
  • Thông tin về hạn visa chỉ xuất hiện trên tài khoản sau khi visa đã được dán vào hộ chiếu của bạn. Tức là bạn có thể lên VFS để lấy hộ chiếu được rồi, họ quên hoạc lỗi không nhắn tin cho bạn.
Theo mình đoán thì trường hợp này có thể chỉ cấp đến thời hạn của bio hiện tai. Vậy cũng hơi tiếc.Có phải vậy không Amyng1089 oi?

Mọi người ơi nhờ mọi nguời xem hỗ trợ truờng hợp sau gíup em nha .Em đang nộp hồ sơ visa du lịch canada online cho nhóm gia đình gồm 2 người lớn và 3 bé dưới 12tuổi, giờ phần hồ sơ của 3 bé LSQ yêu cầu from (imm5646 )Custodisnship declaration .Nhưng khi em mở from lên là from dành cho study .??? Vậy giờ hồ sơ bé mình nên bổ sung gì ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,949
Latest member
lifecarenutritions
Back