What's new

Visa Du lịch Canada

Bạn mình nộp giấy, và lấy sinh trắc ngày 20/3 luôn. Đến ngày hôm 25/3 mình kt onlien là thấy dòng chữ đó. Không biết là khi nào có kq nữa. Lúc trước, mình thấy có dòng chữ đó là khoảng 3 tiếng sau là có kq.

Oh vậy à? Giờ có kết quả chưa bạn ơi?

Hộ chiếu e đến 2029 mới hết bác ơi, mới đi lấy pp hồi chiều, đúng là hạn đến 2028, ngay ngày đi lấy bio lần đầu
không biết mình có thể yêu cầu lấy Bio mới được không ta do visa mình tháng 1/2020 hết hạn (hạn passport cũ) hiện tại passport mới tháng 7/2028 mới hết hạn, mình tính apply lại vào tháng 12 năm nay. Bio thì mình lấy từ tháng 11/2016 rồi.

không biết mình có thể yêu cầu lấy Bio mới được không ta do visa mình tháng 1/2020 hết hạn (hạn passport cũ) hiện tại passport mới tháng 7/2028 mới hết hạn, mình tính apply lại vào tháng 12 năm nay. Bio thì mình lấy từ tháng 11/2016 rồi.
Chắc xin câp pại theo pp mới đc mà bạn

Bạn đã có visa chưa?
Mình nhận email passport request ngày 1/4, hôm nay đi nộp passport luôn, như vậy là có thể yên tâm được cấp visa chưa nhỉ? Vì mình giờ cứ log in vào tài khoản nộp online, nhập xong id pass đến phần welcome back là lại bị lỗi trở về trang chủ của cic.gc.ca
Bạn nhận được kết quả gì chưa?

Last edited:

Hi ban, neu ban da cho Biometrics vao nam 11/2016 thi se con hieu luc cho den 2026. 10 nam hieu qua cho Canada Bio. Neu sau nay ban apply lai VISITOR VISA di Canada (voi passport moi) thi ben Can se khong yeu cau ban di lay lai bio vi da nam trong he thong va ho se biet ban da cung cap Bio roi.

Ngoai truong hop neu sau nay ban muon apply Canada Permanent Resident thi ban can cho lai biometrics moi! Luc do thi tin sau nhe :)

Hy vong co the giup duoc ban tra loi thac mac.

Ban co the doc them o day
http://www.cic.gc.ca/english/visit/biometrics.asp

Mình nhận email passport request ngày 1/4, hôm nay đi nộp passport luôn, như vậy là có thể yên tâm được cấp visa chưa nhỉ? Vì mình giờ cứ log in vào tài khoản nộp online, nhập xong id pass đến phần welcome back là lại bị lỗi trở về trang chủ của cic.gc.ca
Yes chuc mung ban! Khi ho keu di nop passport co nghia la da dau VISA roi! Ho can passport de dan VISA vao do!

Neu ban dang ky dich vu chuyen phat nhanh ve nha thi ho se gui passport ve nha, neu khong co thi ho se nhan tin khi nao xong de ban den pickup passport thoi!

Oh, chúc mừng bạn nhé. Vậy là các bạn nộp trong tháng 3 có kết quả hết rồi. Hic, chỉ mình đến giờ chẳng thấy động tĩnh gì.
Visa Can lâu quá các bạn.

Oh, chúc mừng bạn nhé. Vậy là các bạn nộp trong tháng 3 có kết quả hết rồi. Hic, chỉ mình đến giờ chẳng thấy động tĩnh gì.
Visa Can lâu quá các bạn.
Bạn submit hso & submit bio hôm nào vậy?
Mình từ 25 đến giờ họ vẫn chưa start reviewing luôn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back