What's new

Visa Du lịch Canada

Các bạn cho mình hỏi vé khứ hồi đi Canada mua khoảng tầm bao nhiêu là rẻ à, Mình dự định đi cuối T8 đầu T9 . Và bay từ SGN đi Toronto và về từ Vancouver hay Montreal ( hoặc ngược lại SGN đi Vancouver và về từ Toronto ) Thanks

Các bạn cho mình hỏi vé khứ hồi đi Canada mua khoảng tầm bao nhiêu là rẻ à, Mình dự định đi cuối T8 đầu T9 . Và bay từ SGN đi Toronto và về từ Vancouver hay Montreal ( hoặc ngược lại SGN đi Vancouver và về từ Toronto ) Thanks

Bạn vô sky scanner nhập ngày định đi và về & check đi, thường các hãng của Trung Quốc giá sẽ hơn kha khá so với các hãng khác í

Hi mọi người!
Cho mình hỏi ké một tí. Chồng mình quốc tịch canada mới kết hôn, chưa làm giấy bảo lãnh . Vì ba chồng mình đang ung thư giai đoạn cuối nên có viết thư mời mình sang thăm. Mình nộp hồ sơ ngày 22/3 và lấy sinh trắc học ngày 28/3 nhưng tới hôm nay vẫn chưa có kết quả gì , không biết như này thì khả năng có đậu không và mình có thể hỏi trực tiếp đại sứ quán bằng mail hay điện thoại được không nhỉ? Tình hình của ba chồng ngày càng tệ nên mình tất nôn nóng. Lịch sử du lịch của mình thì mới đi sing và malay thôi .
Ai có kinh nghiệm rồi giúp mình với

Các bác ơi nhà em hôm nay có kết quả fail rồi. Chán quá , giờ em nộp lại hồ sơ giấy thì có đc nộp ngay k hay thế nào ạ.
Nộp giấy hay online thì nộp ngay vẫn dc, nhưng mình nghĩ kết quả cũng ko thay đổi. Hồ sơ nhà bạn như thế nào?

Nộp giấy hay online thì nộp ngay vẫn dc, nhưng mình nghĩ kết quả cũng ko thay đổi. Hồ sơ nhà bạn như thế nào?
Nhà mình 2 vợ chồng , 2 đứa con (10t, 5t)
Mình là chủ DN , có 2 sổ đỏ, 2 sổ tiết kiệm 2 tỉ, 2 ô tô. Lịch sử du lịch : thái, malay, sin, hàn, nhật.
Thật sự k hiểu tại sao luôn. Đúng là hên xui, lại apply mùa cao điểm. Chán quá

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,187
189,947
Latest member
uyen13579
Back