What's new

Visa Du lịch Canada

mình qua Can mừng sinh nhật bác mình ( anh ruột của mẹ) nên mình phải ở nhà Bác rồi, và mình cũng muốn khai đúng như vậy, nhưng có điều là chứng minh mối quan hệ giữa mình và Bác thì mình chưa biết cm bằng cách nào :oops::oops::oops:

Chứng minh quan hệ huyết thống thì là show giấy khai sinh thôi (giấy khai sinh của bạn có tên của mẹ bạn, GKS của mẹ bạn có tên cha mẹ trùng với GKS của bác bạn), mà giờ thì người già hết rồi chắc khó tìm lại GKS đấy, nếu còn giữ thì tốt.

Bởi vậy mình mới recommend là làm booking khách sạn cho nó lẹ :giggle:

mình qua Can mừng sinh nhật bác mình ( anh ruột của mẹ) nên mình phải ở nhà Bác rồi, và mình cũng muốn khai đúng như vậy, nhưng có điều là chứng minh mối quan hệ giữa mình và Bác thì mình chưa biết cm bằng cách nào :oops::oops::oops:
Bằng thư mời có bảo lãnh , quan trọng là nội dung thư mời và bạn vẫn phải chứng minh tài chính để làm mạnh hồ sơ .. nếu bạn cần tôi sẽ gửi cho bạn tham khảo nội dung và bạn không phải đặt khách sạn và không cần phải đặt vé máy bay với thư mời của tôi gửi bạn xem...

Bằng thư mời có bảo lãnh , quan trọng là nội dung thư mời và bạn vẫn phải chứng minh tài chính để làm mạnh hồ sơ .. nếu bạn cần tôi sẽ gửi cho bạn tham khảo nội dung và bạn không phải đặt khách sạn và không cần phải đặt vé máy bay với thư mời của tôi gửi bạn xem...

bạn gửi giúp mình với. mình ib cho b .thanks

Đặc sản Canada là đi cắm trại. Xuân hạ thu đông mùa nào camp site cũng mở quan trọng là mình chịu lạnh tới đâu để đi thôi ? Hết dịch các bác có đi BC thì mình tư vấn cho vài hồ ra đó đóng cộc dựng lều đốt lửa trại nướng thịt nên thơ luôn.

Mọi người cho mình hỏi chút với nhé!
Hiện tại xin visa du lịch thì Đại sứ Quán Canada họ có giải quyết hồ sơ không ạ hay họ vẫn pending chờ tình hình Covid-19 ổn rồi mới process.
Mong mọi người help mình với nhé! Cảm ơn

Mọi người cho mình hỏi chút với nhé!
Hiện tại xin visa du lịch thì Đại sứ Quán Canada họ có giải quyết hồ sơ không ạ hay họ vẫn pending chờ tình hình Covid-19 ổn rồi mới process.
Mong mọi người help mình với nhé! Cảm ơn
Vẫn giải quyết nha bạn nhưng nộp online thôi.
Mình nộp từ 28/09 tới giờ chưa thấy có kết quả

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back