What's new
Hiii..ai đi được cứ đi..tôi không đi được thì nằm nhà cho chắc ăn không cần tranh luận ...não mỗi người mỗi khác...chúc các bạn hạnh phúc với chuyến đi...cao nhân đâu sao không cho biết hãng bay mà cứ nói đi được và có người còn nói nhập cảnh không được...đi Mỹ mà không nhập cảnh được vậy mua vé máy bay để khám phá nghế ngồi của máy bay vì chưa được đi máy bay...

📣 Tổng Lãnh sự quán Hoa Kỳ tại TP.HCM và Đại sứ quán Hoa Kỳ tại Hà Nội đang dần mở lại lịch hẹn xin thị thực du lịch diện B1/B2 lần lượt từ 7/12 và 9/12. Diện thị thực này dành cho du khách cần đến Hoa Kỳ để công tác hoặc du lịch trong thời gian ngắn. Vui lòng vào trang: ustraveldocs.com/vn_vn/index.html để xem ngày hẹn còn trống và lựa chọn địa điểm bạn muốn đến phỏng vấn.
👆 Đương đơn phải đeo khẩu trang khi đến Lãnh sự quán và Đại sứ quán. 😷 Nếu đương đơn cảm thấy không khoẻ hoặc cho rằng mình có khả năng đã phơi nhiễm COVID-19, vui lòng không đến phỏng vấn mà đặt lại một ngày hẹn mới sau ít nhất 14 ngày.

Nguồn : Tổng Lãnh Sự Quán Mỹ tại HCM

gấp Gấp!!! mọi người ơi, ai có kinh nghiệm phỏng vấn đi theo nhóm chia sẻ giúp e với. e khai form ds đi chung với bạn và đặt lịch hẹn cũng cùng ngày phỏng vấn luốn. e đọc vài review trước thi k co nhiều trường hợp phỏng vấn theo nhóm ạ. huhu thanks!

gấp Gấp!!! mọi người ơi, ai có kinh nghiệm phỏng vấn đi theo nhóm chia sẻ giúp e với. e khai form ds đi chung với bạn và đặt lịch hẹn cũng cùng ngày phỏng vấn luốn. e đọc vài review trước thi k co nhiều trường hợp phỏng vấn theo nhóm ạ. huhu thanks!
Ủa mình nghĩ là dù có khai đi chung với ai trên form (để LSQ biết và check thông tin nếu cần) thôi, chứ khi phỏng vấn dù có hẹn chung giờ thì lúc vô xếp hàng chờ, tới lượt ai trúng ô nào thì bị phỏng vấn ở ô đó (trừ phi cha mẹ đi xin chung với con dưới 18t), chứ đâu phải cả nhóm đến cùng 1 ô để phỏng vấn đâu nhỉ.

Đến các công ty du lịch tổ chức tour Mỹ thì dù xin cho cả nhóm khách thì lúc phỏng vấn cũng đâu có được cả nhóm phỏng vấn chung đâu ta :unsure:

Chờ cao nhân cho ý kiến khác ^^

Cũng phỏng vấn theo cá nhân thôi bạn nên yên tâm là sẽ không khác gì mấy đâu. Các bạn hẹn đi pv cùng giờ thì dễ trình diện với CO hơn vậy thôi. Thông tin chuyến đi khai nhất quán với nhau là được.
Mình chỉ có nhiu đó thông tin, chúc nhóm của bạn may mắn nhé.

Phỏng vấn từng người thôi bạn ơi chứ ko phải cả nhóm vô chung đâu. Đăng ký thì theo nhóm vậy nhưng thực tế là pv tách biệt hết à.

Ủa mình nghĩ là dù có khai đi chung với ai trên form (để LSQ biết và check thông tin nếu cần) thôi, chứ khi phỏng vấn dù có hẹn chung giờ thì lúc vô xếp hàng chờ, tới lượt ai trúng ô nào thì bị phỏng vấn ở ô đó (trừ phi cha mẹ đi xin chung với con dưới 18t), chứ đâu phải cả nhóm đến cùng 1 ô để phỏng vấn đâu nhỉ.

Đến các công ty du lịch tổ chức tour Mỹ thì dù xin cho cả nhóm khách thì lúc phỏng vấn cũng đâu có được cả nhóm phỏng vấn chung đâu ta :unsure:

Chờ cao nhân cho ý kiến khác ^^
hihi ý e là đa số mỗi người đều tự pv riênng không khai đi chung cùng ai mà e khai đi chung với bạn thì CO sẽ hỏi gì về mối quan hệ bạn bè or thông tin cá nhân của từng đứa không để e biết chuẩn bị noi dung ạ. e xem hết cả group mà chỉ vài trường hợp chia sẻ đi du lịch cùng bạn bè. e cám ơn c Dế mèn. :)

Cũng phỏng vấn theo cá nhân thôi bạn nên yên tâm là sẽ không khác gì mấy đâu. Các bạn hẹn đi pv cùng giờ thì dễ trình diện với CO hơn vậy thôi. Thông tin chuyến đi khai nhất quán với nhau là được.
Mình chỉ có nhiu đó thông tin, chúc nhóm của bạn may mắn nhé.
bạn cũng xin gr luôn hả b? họ có hỏi thông tin ve nguoi bạn đi cùng k?

bạn cũng xin gr luôn hả b? họ có hỏi thông tin ve nguoi bạn đi cùng k?
mình chỉ xin đi tự túc thôi, nhưng mình có nhóm bạn hẹn pv xin visa chung ngày nên biết. CO cũng hỏi về group đi chung nhưng ko quá chi tiết. bạn có ghi cụ thể thông tin từng thành viên trong nhóm ko? ngày đi dự định của bạn có khai giống ai trong nhóm ko? những thành viên còn lại có khai thông tin chuyến đi giống nhau ko?

Em nghe nói mở lại phỏng vấn visa du lịch Mỹ ở cả HN và HCM rồi đúng không ạ? Nhà mình đã ai đi pv chưa ạ? Kết quả ra sao ạ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,084
189,868
Latest member
Johnwick53
Back