What's new
vậy hả, nhưng chỗ này hình như không như chỗ bạn nói. Họ làm hết còn mình chỉ tới thôi à. Mình không làm gì thì đúng hơn á. Hì . Với mình chỉ chia sẻ kinh nghiệm mình thôi à.

"Họ làm hết mình không làm gì" đến lúc đi pv có khi không nhớ đc chính xác họ đã khai gì trong form DS-160 để trả lời cho khớp :)

Mình để họ khai hết thì làm gì nhớ thông tin mà trả lờ phỏng vấn bạn.
kinh nghiệm vẫn chính là mình tự khai online và làm hồ sơ.

vậy hả, nhưng chỗ này hình như không như chỗ bạn nói. Họ làm hết còn mình chỉ tới thôi à. Mình không làm gì thì đúng hơn á. Hì . Với mình chỉ chia sẻ kinh nghiệm mình thôi à.

Vấn đề là mình ko biết họ làm đẹp hồ sơ cho khách hàng bằng cách nào, như bạn đã nói ở trên? Hồ sơ như thế nào thì của chính khách hàng nó là như thế ấy chứ nhỉ.

Đời mình thù nhất mấy thg dvu
Mình chẳng cần dvu gì cả , xin Uc EU CA mấy lần đậu đều tự làm
Có lần lười kêu thg dvu FDT lớn nhất TP làm - Rớt !!
Cay hơn cà cuống.
Cho nên dẹp quách mấy thg dvu đi.
Tự làm cho xong & lành.

mới xin visa hồi giữa tháng, cũng chưa có tính xin vì pp cũng yếu, mới đi hongkong vs đài là xin visa thôi. Còn lại là chỉ có mộc.
Vô tình con em gái làm thư mời dự lễ tốt nghiệp nên đi phỏng vấn đại , nên liều luôn . K ngờ đậu. Cảm thấy rất may mắn
khi phỏng vấn là hồi hợp lắm. Họ cũng quan sát mình dữ lắm. và hỏi mình 3 câu. k ngờ pass ^^. Trước đó thấy nhiều người fail lắm luôn nên cũng hoang mang với chả hy vọng gì nữa.

mới xin visa hồi giữa tháng, cũng chưa có tính xin vì pp cũng yếu, mới đi hongkong vs đài là xin visa thôi. Còn lại là chỉ có mộc.
Vô tình con em gái làm thư mời dự lễ tốt nghiệp nên đi phỏng vấn đại , nên liều luôn . K ngờ đậu. Cảm thấy rất may mắn
khi phỏng vấn là hồi hợp lắm. Họ cũng quan sát mình dữ lắm. và hỏi mình 3 câu. k ngờ pass ^^. Trước đó thấy nhiều người fail lắm luôn nên cũng hoang mang với chả hy vọng gì nữa.

Chúc mừng bạn nhe, mình chỉ ước gì được may mắn như bạn thôi. Bạn chia sẻ cho mọi người nhiều hơn về trường hợp của bạn đi, có nhiều người háo hức muốn biết lắm đó.

Chúc mừng bạn nhé! Mình tạch xong cái giờ k còn % tự tin nào để xin lại hix. Mình nghĩ cái thư mời tốt nghiệp của em gái chắc nó cũng góp phần trong việc pass của bạn, em gái ruột luôn ah bạn? Tại mình thấy các cases ba me, anh chị em ruột xin visa qua dự lễ tốt nghiệp nhân tiện du lịch hay pass lắm.

Em gái ruột luôn nha bạn, chắc nhờ dậy nên mới pass. Mà nhiều người bảo may mắn đó . Tại phỏng vấn chung với mình còn e gái út ( nó chỉ mới đi thái ) 20t đang là sinh viên . cũng pass luôn .
Quan trọng là e gái ở mỹ học mba ^^. May thật.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back