What's new
Chào các bác, tình hình là em gia hạn visa, đã điền đơn DS-160 xong – đăng nhập xong – tiếp tục –
Làm lại hồ sơ của mình thì nó cứ hiện ra như vầy,mà em đã đăng nhập rồi...chỉ cho em với các bác ui...
Your personal details match the profile which already exists in our database. The user id of that profile is "[email protected] ". If you created this profile in the past and forgot the password, please use “Forget your password?” function on the login screen. If this email isn't familiar to you, please contact our helpline through Provide Feedback option in the left menu or by sending the email to our helpline. Please don't forget to attach the scanned copy o
• your passport’s data page to your feedback message/em

phải làm sao đây nhỉ?

Chào các bác, tình hình là em gia hạn visa, đã điền đơn DS-160 xong – đăng nhập xong – tiếp tục –
Làm lại hồ sơ của mình thì nó cứ hiện ra như vầy,mà em đã đăng nhập rồi...chỉ cho em với các bác ui...
Your personal details match the profile which already exists in our database. The user id of that profile is "[email protected] ". If you created this profile in the past and forgot the password, please use “Forget your password?” function on the login screen. If this email isn't familiar to you, please contact our helpline through Provide Feedback option in the left menu or by sending the email to our helpline. Please don't forget to attach the scanned copy o
• your passport’s data page to your feedback message/em

phải làm sao đây nhỉ?

Ngta nói bạn đã tạo tài khoản dùng email a...@gm đó, vì thông tin cá nhân trùng với ttin của tài khoản đó. Yêu cầu bạn dùng tkhoan đó để tiếp tục.

@thutrang: Cảm ơn bạn, mình hiểu nội dung họ nói gì, vấn đề là mình đã login vào bằng chính email đó( của mình) , lý do là năm ngoái cũng dùng email đó làm user để gia hạn visa, mình không thể tiếp tục. Chắc phải hỏi lãnh sự quá???

Chào mn.
Anh/Chị cho hỏi: Trường hợp mình làm freelancer, có khả năng xin được visa du lịch Mỹ không ạ?
Lịch sử du lịch:
Các nước đã đi:ĐNA-Đài-Hàn-Nhật-Úc(2)-NewZealand-Châu Âu.
Hiện có Visa: Hàn multiple 5 năm, Úc multiple 3 năm và Canada.
Anh/Chị nào đã từng có visa, chỉ mình với ạ.
Thank you.

Chào mn.
Anh/Chị cho hỏi: Trường hợp mình làm freelancer, có khả năng xin được visa du lịch Mỹ không ạ?
Lịch sử du lịch:
Các nước đã đi:ĐNA-Đài-Hàn-Nhật-Úc(2)-NewZealand-Châu Âu.
Hiện có Visa: Hàn multiple 5 năm, Úc multiple 3 năm và Canada.
Anh/Chị nào đã từng có visa, chỉ mình với ạ.
Thank you.

Tự tin lên bạn, quan trọng nhất là khai form DS160 phải chuẩn & trung thực. Khi phỏng vấn phải tự tin như Cavicu thì xác suất đậu sẽ cao.

Visa du lịch mỹx in lâu nhất là được thời hạnbao nhiêu năm hả các bác, có được 5-10 năm như một vài nước khác ko?

Bác là người xin được visa nhiều nhất, kinh nghiệm cũng khá nhiều. Bác cũng hỏi câu hỏi KHÓ Đỡ nhất luôn. =))

Thấy sao nói vậy, bác có buồn thì chịu :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,486
190,103
Latest member
Penguin1
Back