What's new
Mình cũng độc thân 3x, mới pvan cuối tháng 11- pass ...., tự tin lên bạn mình cung mới đi 2 nước có xin visa ak, và thêm visa Canada (trc khi apply xin visa Mỹ)

Tks All, bây giờ thì mình sẵn sàng nộp hồ sơ rồi, à mình đi ngang Lê Duẩn thấy cái nhà đối diện LSQ thường hay giữ xe bị đập mất tiêu, giờ các bạn gởi xe ở đâu vậy?

Mọi người cho mình hỏi về trường hợp của mình với.
Mình nam, 25 tuổi, dự tính hè năm sau qua dự lễ tốt nghiệp trung học của em gái.
Bên đó có dì mình có quốc tịch, mà đợt này làm ăn không được tốt nên không chứng minh tài chính bảo lãnh được.
Chắc chỉ viết được thư mời thôi. Dì mình có kêu là đặt tour qua cho dễ, nhưng mình lại thích tự xin cơ.
Theo các bạn thì mình tự xin có ổn không? PP của mình mới chỉ có mộc Sing, Malay với vừa đi 4 nước EU vừa rồi.
Mình dự định đi 3 tuần.

Dì của bạn nói đúng đó, đừng có cải lời người lớn (beer) Đi theo chương trình của cty du lịch rồi bạn ỡ lại vài tuần lể cũng được vậy (NT)

Xin visa qua cty du lich la ban chung minh duoc chuyen du lich do ban tu tra tien, thuong cty du lich coi ho so cua ban ,co kha nang duoc visa ho moi nhan:shrug:

Các bác cho em hỏi trường hợp của em xíu:
- Hiện tại em đã có Visa du lịch. Được cấp 1 năm. Và em muốn dẫn bạn gái đi cùng. Cô ấy mới đi Đài Loan, Singapo, Maldives, Malaysia. Vậy có nên nộp đơn để xin Visa đi với em không ạ ? Em đang lăn tăn quá, lỡ rớt thì vào danh sách đen lần sau khó xin.
Tài chính thì đảm bảo có nhà, có tiết kiệm.

Các bác cho em hỏi trường hợp của em xíu:
- Hiện tại em đã có Visa du lịch. Được cấp 1 năm. Và em muốn dẫn bạn gái đi cùng. Cô ấy mới đi Đài Loan, Singapo, Maldives, Malaysia. Vậy có nên nộp đơn để xin Visa đi với em không ạ ? Em đang lăn tăn quá, lỡ rớt thì vào danh sách đen lần sau khó xin.
Tài chính thì đảm bảo có nhà, có tiết kiệm.
Bạn gái cứ apply như bình thường.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,950
Latest member
tentacoin11
Back