What's new
Đăng nhập ustraveldocs sau đó vào lên lịch hẹn sau đó tiếp tục đên update ds 160 mới trả lời một số câu hỏi đên cuối cùng có chúng mừng bạn được gia hạn visa miễn phỏng vân và xác nhận thì đến mục cuối giông bình thường như lần đầu có tệp cash thì click vào đó ra ra giấy nộp tiền. Qua bưu điên nộp hôm sau thi active sẽ hiên ra xác nhận miên phỏng vẫn in ra và nộp cùng passport, ds 160 và ảnh mới, form của bưu điên nữa là xong.

Mình vào rồi - mình có ÍD của hồ sơ rồi
khi mình vào thấy có ghi

START AN APPLICATION
UPLOAD AN APPLICATION
RETRIEVE AN APPLICATION

có phải mình upload lên k bạn?
Mình nhơ luc làm online mình đã sign & ký rồi mà

Mong bạn giúp
Tks ban

Cái này là khai DS 160. Khai xong rồi in DS 160 ra thi mới có ID của DS 160. Sau đó vô ustraveldocs riêng.

Vậy là mình có ID của DS160 rồi
Rồi mình cũng vô ustravel gạo acc riêng, cũng khai này nọ trên đó...đến lúc nó kêu mình upload PP xong rồi ... mà mình vẫn ko thấy làm sao để đóng tiền
Trước đó mới tạo acc xong có thấy cái ô đóng phí 1$0$ nhưng bấm vô lại ra cái link hướng dân và báo phí chung chung....chẳng hiểu minh thiếu ở đoạn nào....mình nghỉ là do mình chưa uploag ?!?
Mong bạn giúp
Tks bạn

Sau khi điền đơn DS106 xong, bạn đăng nhập vào ustravel -> tạo một cuộc hẹn mới theo các bước trên đó -> sau đó hệ thống sẽ đưa ra cái phiếu đi đóng tiền (nếu đóng trước 4.30 cùng ngày thì sáng hôm sau sẽ có hóa đơn). Sau khi đóng tiền và nhận được active number qua email thì bạn sẽ đăng nhập lại vào ustravel để nhập số hóa đơn. Sau khi nhập số hóa đơn xong bạn sẽ đồng thời nhận được Thư xác nhận miễn phỏng vấn ở trong ustravel account luôn. Bạn in các xác nhận đó làm 2 bản và nộp cùng các giấy tờ theo yêu cầu, như mình thì 4 ngày sau nhận lại được hộ chiếu

Đợt trong tháng 7, có bạn nào tren diễn đàn renew visa My lai chua? Kết quả passport về nhà sau mấy ngày từ lúc passport vào cơ quan LSQ? Cảm ơn diễn đàn.

Visa mình đã renew và hết hạn vào tháng 11/2018. Nếu mình bận việc ko thể đi như kế hoạch trong đơn DS160 trong thời hạn visa thì mình có gặp fai trường hợp phỏng vấn lại cho lần renew tới ko. Có bạn nào fai pv lại ko??

Visa mình đã renew và hết hạn vào tháng 11/2018. Nếu mình bận việc ko thể đi như kế hoạch trong đơn DS160 trong thời hạn visa thì mình có gặp fai trường hợp phỏng vấn lại cho lần renew tới ko. Có bạn nào fai pv lại ko??
Hên xui
Xui nhất là sẽ ko đc cấp nữa...chứ đừng nói là bị pv hay ko

Hên xui
Xui nhất là sẽ ko đc cấp nữa...chứ đừng nói là bị pv hay ko

Ý chị là cứ renew là gần như buộc phải đi để lần renew sau thuận lợi hơn? Mà hạn renew giờ ngắn lại, không quá 12 tháng từ ngày visa expired, năm nào cũng phải đi thì căng à :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back