What's new
Cho tôi hỏi: Mình từng du lịch Thai Lan, Hong Kong, Trung Quoc, Mỹ (visa còn hạn) . Nay mình vừa kết hôn và muốn dẫn vợ đi du lịch hưởng tuần trăng mật kết hợp thăm cô bác bên Mỹ . Không bik trong đây có trường hợp nào giống mình mà xin visa thành công cho 2 vợ chồng mình ko??
- Vợ mình chưa từng du lịch nước nào. Công việc: từng làm kế toán ngân hàng, nay là kế toán cty TNHH SX Thương mại, lương 12tr/1 tháng, HĐLĐ ko xác định thời hạn..
Xin cảm ơn
Hs quá đẹp, khả năng có visa cao

Các ac chone hỏi, e đã có visa du lịch mỹ, thì nếu e book vé mb đi mỹ e muốn ghé nhật chơi 1, 2 ngày thì xin shore pass ở sân bay nhật đc ko ạ? Thanks
Xin visa Transit luôn cho chủ động bạn, visa Transit dễ lắm, sau 1 tuần là có vía. Chỉ cần photo visa Mỹ, vé máy bay là dc ah.

Cho tôi hỏi: Mình từng du lịch Thai Lan, Hong Kong, Trung Quoc, Mỹ (visa còn hạn) . Nay mình vừa kết hôn và muốn dẫn vợ đi du lịch hưởng tuần trăng mật kết hợp thăm cô bác bên Mỹ . Không bik trong đây có trường hợp nào giống mình mà xin visa thành công cho 2 vợ chồng mình ko??
- Vợ mình chưa từng du lịch nước nào. Công việc: từng làm kế toán ngân hàng, nay là kế toán cty TNHH SX Thương mại, lương 12tr/1 tháng, HĐLĐ ko xác định thời hạn..
Xin cảm ơn
Cũng khó, vì lịch sử du lịch của vợ bạn ko có.

E chuẩn bị nộp hồ sơ online và đặt lịch hẹn. Các bạn cho mình hỏi là các giấy tờ như chủ quyền đất, giấy khai sinh,... có phải dịk thuật và scan để nộp vô lúc khai báo ds-160 online ko ạ.

E chuẩn bị nộp hồ sơ online và đặt lịch hẹn. Các bạn cho mình hỏi là các giấy tờ như chủ quyền đất, giấy khai sinh,... có phải dịk thuật và scan để nộp vô lúc khai báo ds-160 online ko ạ.

Trong form DS-160 ko có yêu cầu đính kèm file gì đâu bạn, mà chỉ cần bạn khai thông tin thôi, còn tất cả hồ sơ nếu thấy cần thì bạn nên đem theo khi đi phỏng vấn, khi cần thì show ra nhé

Trong form DS-160 ko có yêu cầu đính kèm file gì đâu bạn, mà chỉ cần bạn khai thông tin thôi, còn tất cả hồ sơ nếu thấy cần thì bạn nên đem theo khi đi phỏng vấn, khi cần thì show ra nhé
Tks bác. Cho e hỏi thêm ạ.
E có Visa Canada rồi. Bây h e muốn nộp thêm Mỹ để kết hợp đi luôn cho tiện. Thế e có phải làm lịk trìh chi tiết cả 2 nơi ko ạ.
Trong form DS 160 có phần nơi chỗ ở & địa chỉ liên lạc. Vé máy báy.
Vậy Em chỉ cần lên Booking & web hãng bay để đặt tạm rồi nhập vô thui hả bác?

Tks bác. Cho e hỏi thêm ạ.
E có Visa Canada rồi. Bây h e muốn nộp thêm Mỹ để kết hợp đi luôn cho tiện. Thế e có phải làm lịk trìh chi tiết cả 2 nơi ko ạ.
Trong form DS 160 có phần nơi chỗ ở & địa chỉ liên lạc. Vé máy báy.
Vậy Em chỉ cần lên Booking & web hãng bay để đặt tạm rồi nhập vô thui hả bác?
Cho o & dia chi Liên lac , la khi co viec can, khan cap de My Liên lac voi ban.
Ban khong can booking hotel, May bay ..... gi ca.
Ban can co lich trinh du lich noi dau cua My, khi pv ban phai tra loi duoc

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back