What's new

Visa du lịch New Zealand

Re: Thông tin Visa du lịch New Zealand

Có bạn nào đã có kinh nghiệm nộp visa du lich nz online không? Có thể hướng dẫn chi tiết giúp mình với. Cảm ơn mọi người.

Cả nhà cho em hỏi, Visa NZ dạo gần đây nộp online thì bao lâu mới có kết quả nhỉ? Theo quy định thì thấy ghi 20 ngày còn không biết có nhanh hơn không?
mình cũng đang muốn nộp online mà đào mãi ko thấy trang web nộp, ví dụ bên úc có immi.au còn new zealand ko biết ở đâu

Chào bạn,

Bạn hãy nộp online đi, vào trang website: https://www.immigration.govt.nz/new-zealand-visas tạo tài khoản,
Rồi làm theo hướng dẫn của bạn hanahan chia sẽ ở post trên đó, sau khi được cấp Visa NZL rồi mới lên VFS nộp Passport dán vô thôi ah !

Chúc bạn sớm xin được visa du lịch NZL !
mình tìm mãi chả thấy tạo tài khoản đâu cả, chỉ thấy mỗi cái log in

mình tìm mãi chả thấy tạo tài khoản đâu cả, chỉ thấy mỗi cái log in

Chào bạn,

Bạn click vô chữ Log-in, sau đó bên dưới bạn chọn Visitor Visa, rồi sẽ có chỗ cho bạn chọn tiếp là "Log-in or Create Account".

Ban thử xem nhé !

Chúc bạn sớm xin được Visa NZL thành công và đi du lịch vui nha !

Chào bạn,

Bạn click vô chữ Log-in, sau đó bên dưới bạn chọn Visitor Visa, rồi sẽ có chỗ cho bạn chọn tiếp là "Log-in or Create Account".

Ban thử xem nhé !
à mình vừa nộp và đóng tiền xong rồi.

Chúc bạn sớm xin được Visa NZL thành công và đi du lịch vui nha !
mình ở ngoài Hạ Long mà thấy bảo phải vào Hồ Chí Minh nếu đc visa?!?!?!? là sao hả bạn

mình ở ngoài Hạ Long mà thấy bảo phải vào Hồ Chí Minh nếu đc visa?!?!?!? là sao hả bạn

Chào bạn,

LSQ NZL ủy nhiệm cho Cty VFS Global để process Visa NZL. Hiện tại thì VFS Global chỉ tiếp nhận hồ sơ Visa NZL tại văn phòng TP.HCM thôi bạn!

Bạn tham khảo thông tin bên dưới:
http://www.vfsglobal.com/newzealand/vietnam/

Bạn kéo xuống xem mục NZL Visa Application Center, sẽ chọn City, thì thấy chỉ có Ho Chi Minh City thôi !

Chào bạn,

LSQ NZL ủy nhiệm cho Cty VFS Global để process Visa NZL. Hiện tại thì VFS Global chỉ tiếp nhận hồ sơ Visa NZL tại văn phòng TP.HCM thôi bạn!

Bạn tham khảo thông tin bên dưới:
http://www.vfsglobal.com/newzealand/vietnam/

Bạn kéo xuống xem mục NZL Visa Application Center, sẽ chọn City, thì thấy chỉ có Ho Chi Minh City thôi !

Chào bạn PowerYang,
Như vậy theo thông tin của bạn đưa, hồ sơ xin thị thực NZL nộp tại VFS tại TP.HCM ( Cùng địa chỉ với nơi nộp hồ sơ visa Úc - UK )

Trung tâm tiếp nhận thị thực New Zealand - Việt Nam

Tòa nhà Resco, Lầu 5, 94 – 96 Nguyễn Du, Phường Bến Nghé, Quận 1, Tp. Hồ Chí Minh, 70000, Việt Nam.

Điện thoại: 0084 - 35212001

Thời gian nộp hồ sơ: 8:30 – 15:00 (Từ Thứ 2 đến Thứ 6)

Ngoại trừ các ngày nghỉ lễ.

Thời gian trả hồ sơ: 8:30 – 15:00 (Từ Thứ 2 đến Thứ 6)

Ngoại trừ các ngày nghỉ lễ.

Không biết mấy bạn hồ sơ xin visa có nộp Sơ yếu lý lịch và Family member ko? Mình nộp hồ sơ dc 2 tuần rồi và hôm qua bênh LSQ gọi bổ sung thêm SYLL và Family member nữa, không biết đậu hay rớt, hồi hộp thật.

Không biết mấy bạn hồ sơ xin visa có nộp Sơ yếu lý lịch và Family member ko? Mình nộp hồ sơ dc 2 tuần rồi và hôm qua bênh LSQ gọi bổ sung thêm SYLL và Family member nữa, không biết đậu hay rớt, hồi hộp thật.

mình mới nhận được email đã nhận được hồ sơ sau 2 hôm nộp online và chuyển tiền
Sáng nay mình gửi passport từ quê vào sài gòn rồi
Mình nộp online ko có SYLL và Family member gì chỉ có sổ hộ khẩu thôi
Bạn nộp được bao lâu rồi, có xem được status ở đâu ko?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,191
189,949
Latest member
lifecarenutritions
Back