What's new

Visa du lịch New Zealand

Re: Thông tin Visa du lịch New Zealand

VFS vừa gọi dt cho mình báo đã có kết quả visa và đang gửi kq về qua đường bưu điện. Hồi hộp quá vì ko biết fail hay pass nữa nè ?

VFS vừa gọi dt cho mình báo đã có kết quả visa và đang gửi kq về qua đường bưu điện. Hồi hộp quá vì ko biết fail hay pass nữa nè ?

good luck babe, sẽ pass hoy ah, nhớ lên báo tin dzui nhé ^^

Sáng nay tớ vừa nhận được hộ chiếu.

Bên trong có tờ note là nếu visa bạn đc cấp thì sẽ nhận đc visa online, ko dán vào hộ chiếu.

Tớ gọi lên VFS thì họ kêu là vì tớ request lấy lại hộ chiếu nên sở di trú chỉ scan passport rồi giả lại. Có kết quả mới email.

Còn hiện giờ tớ chưa thấy email gì từ sở di trú, chưa thấy status trên Immigration Online thay đổi (vẫn là submitted) nghĩa là chưa có kết quả. Bạn ở VFS hôm trc báo nhầm cho tớ là đã có.

Chờ tiếp. Nhưng cái hay là passport ko bị ngâm ở sở di trú 1 tháng.

Mìnhno76jp hs từ 13/1 đến giờ chưa có kết quả gì. Công nhận làm visa nz là lâu nhất trong lịch sử xin visa của mình...:((

Mình nộp từ 5/1 nè. Cũng chưa có kết quả. ?

Các bạn nộp hồ sơ từ đầu tháng 1 tới giờ vẫn chưa có kết quả thì lứa tháng 2 chắc ăn cháo ngó rồi :( đợi đúng 25 working days, ko tính t7 cn vậy. Huhu, đi chơi có 1 tuần mà xin visa tới 6 tuần :(

Lên tài khoản online check được đó bạn. Good luck bạn nhe.

nếu nộp online thì ngay khi có visa sẽ có email từ immigration nz. còn email của VFS . cong ty outsource. sẽ đến trễ hơn vài tiếng.

nếu nộp online thì ngay khi có visa sẽ có email từ immigration nz. còn email của VFS . cong ty outsource. sẽ đến trễ hơn vài tiếng.
Mình nhận dc 3 cái mail mà chỉ toàn là báo đang có kq trả về. Ko có mail nào báo fail or pass cả

vì bạn nộp qua VFS. mail đó là của VFS gửi tới khách hàng . là người nộp. thông báo kiểu track and trace hồ sơ thôi. họ khg biết nôi dung phê duyệt của bộ phận di dân NZ đâu. bảo đảm khi mở bì thư. họ cung hôi họp y như bạn. nộp qua vfs thì họ trả lại hết tất cả nhưng gì bạn đã nộp. ho khẩu, sao kê, hd lao dong ....

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,951
Latest member
gilio
Back