What's new

Visa du lịch Úc

Re: Kinh nghiệm xin Visa Úc (Phần 2)

hopennguyen84 mình chưa có tin gì về visa, nay là đúng 2 tuần mình nộp hồ sơ, lo quá, chắc out rồi, hic.

thank bạn, cho mình hỏi thêm là nó có điện thoại phỏng vấn gì không, chừng nào bạn đi?

Mình thì không thấy hỏi gì cả. Không biết có gọi về cơ quan không? Đúng 3 tuần thì mình nhận được email thông báo kết quả, không có liên lạc gì với mình.

Cũng nộp ngày 7/4 như Phuong_1985 , 2 tuần hơn rồi mà vẫn chưa thấy gì hic hic, lo lắng quá

Last edited:

9:30 Minh email cho LSQ hỏi.
11:00 Minh goi ĐT lên LSQ gặp 1 chị hỏi lần nữa.
11:58 Minh nhận mail báo pass visa ^_^
Cám ơn các anh chị trong diễn đàn đã hướng dẫn tận tình

Phuong_1985 thử làm như mình xem thế nào nhé?

9:30 Minh email cho LSQ hỏi.
11:00 Minh goi ĐT lên LSQ gặp 1 chị hỏi lần nữa.
11:58 Minh nhận mail báo pass visa ^_^
Cám ơn các anh chị trong diễn đàn đã hướng dẫn tận tình

Phuong_1985 thử làm như mình xem thế nào nhé?

mình gởi email rồi nhưng chỉ thấy email trả lời tự động của Đại sứ quán. mình gọi điện số này phải không LANKAWI: 08 35218100 hay số khác, lúc nãy mình gọi số này nhưng không biết còn trong giờ làm việc không mà khôn thấy trả lời. Cảm ơn trước nhe.

mình gởi email rồi nhưng chỉ thấy email trả lời tự động của Đại sứ quán. mình gọi điện số này phải không LANKAWI: 08 35218100 hay số khác, lúc nãy mình gọi số này nhưng không biết còn trong giờ làm việc không mà khôn thấy trả lời. Cảm ơn trước nhe.
Ban gọi số 08 35218100 rồi làm theo họ hướng dẫn . Hôm qua minh gọi buổi chiều cũng ko được, tổng đài bảo gọi từ 9h đến 12h

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,679
190,157
Latest member
ngoisaotravel
Back