What's new

Visa du lịch Úc

Re: Kinh nghiệm xin Visa Úc (Phần 2)

Mình vừa đi Úc về mấy hôm. Visa của mình 1 năm nhập cảnh nhiều lần.
Lần này mình ra khỏi cửa khẩu thấy trong hộ chiếu của mình không đóng dấu xuất cảnh của Úc (nhập cảnh có dấu).
Không biết như vậy có vấn đề gì không các bạn, lần sau mình nhập cảnh có rắc rối gì không?
cảm ơn các bạn

Mình vừa đi Úc về mấy hôm. Visa của mình 1 năm nhập cảnh nhiều lần.
Lần này mình ra khỏi cửa khẩu thấy trong hộ chiếu của mình không đóng dấu xuất cảnh của Úc (nhập cảnh có dấu).
Không biết như vậy có vấn đề gì không các bạn, lần sau mình nhập cảnh có rắc rối gì không?
cảm ơn các bạn

ko sao đâu bạn, miễn dấu nhập cảnh ở VN thể hiện bạn không ở Úc quá thời gian cho phép là được.

Các bác cho e hỏi e mới nhận đc mail thông báo pass visa chiều nay. e chỉ cần photo bản đấy ra là xong thôi ạ có cần làm gì khác k ạ?

@Leechung chúc mừng bạn nhé. Thấy bạn pass mình vui quá. Ah, bạn cho mình hỏi, LSQ có gọi dt phỏng vấn bạn không? Và hỏi những câu hỏi gì? Bạn có thể chia sẻ để mọi người tham khảo được không? Mình cũng mới vừa nộp hs, nên hơi lo lắng.

Các bác cho e hỏi e mới nhận đc mail thông báo pass visa chiều nay. e chỉ cần photo bản đấy ra là xong thôi ạ có cần làm gì khác k ạ?

bạn ơi, chỉ cần cầm passport với tờ giấy báo đậu visa là đi đc rồi đó bạn, đi zui zẻ nhá ^^

@Leechung chúc mừng bạn nhé. Thấy bạn pass mình vui quá. Ah, bạn cho mình hỏi, LSQ có gọi dt phỏng vấn bạn không? Và hỏi những câu hỏi gì? Bạn có thể chia sẻ để mọi người tham khảo được không? Mình cũng mới vừa nộp hs, nên hơi lo lắng.

e nộp hồ sơ k phỏng vấn bác ạ nên k biết phải trả lời bác như nào :) nhưng đúng là trong thơi gian chờ visa thì đúng là rất lo lắng đấy ạ chúc bác pass visa như e ạ ;))

bạn ơi, chỉ cần cầm passport với tờ giấy báo đậu visa là đi đc rồi đó bạn, đi zui zẻ nhá ^^

e cám ơn ạ :) à cho e hỏi thêm tại sao e lại đc xét thêm là multiple entries trong khi bà e nộp cùng r thì lại chỉ đc single entries thôi ạ k biết người ta xét duyệt ntn

Phiền bạn cho mình hỏi, bạn đi tự túc hay là đi có thư mời của người thân vậy?! Hồ sơ bạn tự làm hay nhờ dịch vụ? Mình mới nộp hs có 2 ngày mà sao cứ lo lắng quá. Mình đi tự túc, không biết LSQ có gọi đt phòng vấn không nữa...?

Mình đi tự túc bạn ạ hồ sơ thì mình tự làmtheo hướng dẫn của bên vfs mình làm theo đays thôi và mình có thêm cái lịch trình du lịch va bảo hiểm du lịch thôi.

Nhưng bạn viết kế hoạch du lịch là đi ngày mấy? Vì LSQ sẽ căn cứ vào ngày đi của bạn để ưu tiên xét hs đó @húnginh_htta

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back