What's new

Visa du lịch Úc

Re: Kinh nghiệm xin Visa Úc (Phần 2)

Đọc trện diễn đàn toàn là nhận mail buổi chiều...hôm nay nhận mail sáng nên cũng hơi "quan ngại" ;)

Trường hợp em thì chẳng thư mời hay bảo lãnh gì mặc dù người nhà với bạn bè một đống bên đó, cũng chẳng nộp bảo hiểm, booking gì hết. Quá rẻ và dễ cho một năm (HH) post lên đây để truyền may mắn cho những bạn chưa có visa!

P/s: từ ngày 01/09/2015 nếu như muốn trả tiền để dán label cũng hok được...dẹp luôn rồi :(

Last edited:

Trên đây có ace nào còn độc thân mà dc visa 1nam và multy ko vậy cho già chút kinh nghiệm ví, kì truoc qua oz họ cho già single 3 M thui nhưng bi h muốn xin multy kẹt nỗi già mới bị đá nên alone rồi ko bit khó gì ko dù già đi âu mỹ nhật hàn đài rồi

1 tuần đã trôi qua, em vẫn check mail hằng ngày, không thấy đt từ Lãnh sự....

Bạn Stevegip cho hỏi bạn nộp HS khi nào vậy? Chúc mừng bạn nhé

1 tuần đã trôi qua, em vẫn check mail hằng ngày, không thấy đt từ Lãnh sự....

Bạn Stevegip cho hỏi bạn nộp HS khi nào vậy? Chúc mừng bạn nhé

Thanks bạn. Mình nộp 15 thì nhận mail sáng 26, tính ra là 7 working days. Single 22 lần đầu apply mà chẳng phỏng vấn gì rồi cho 1 year multiple. :) (dễ nhất trong các visa mình từng làm)

Thanks bạn. Mình nộp 15 thì nhận mail sáng 26, tính ra là 7 working days. Single 22 lần đầu apply mà chẳng phỏng vấn gì rồi cho 1 year multiple. :) (dễ nhất trong các visa mình từng làm)
Hizzzz, bi chừ các bác oz có vẻ cấp vi sa du lịch thoáng nhẩy, hồi trước già qua đó thăm thân có thư mời , có giấy married , chưng minh tùm lum tà la mà chỉ có dc single 3 M , đang tính làm quả multiple vì có người mời rồi nhưng giờ đây bị đá ế chỏng chơ và dỉ nhiên tài chính nó hao đi một nửa( nhà cửa tiền bạc...) chỉ sợ các bác lảnh sự cho là có ý qua để cưa cẩm công dân úc và tạch thì khốn:((NO)

Chào cả nhà. Cho mình hỏi trường hợp của mình xin visa có khả thi ko nhé. Năm nay mình 24t, độc thân. Hiện đang làm với mức lương 7tr. Có sổ tk 150trieu. Mình đã xin dc giấy nghỉ phép của cty 12days cho tháng 1 du lịch. Mình muốn du lịch úc tự túc, ko có thư mời cũng ko có ng quen bảo lãnh. Dự định của mình là qua singapore 2days rồi qua úc 5days rồi qua newzealand thăm chị gái. Mình muốn xin visa úc trước để dễ xin newzealand. Mọi người tư vấn giúp mình nha. passport mình có đi Hàn quốc, sing, thái, camp à
mình vừa đi về nè. trường hợp của bạn hơi khó đó vì độc thân mà. nhưng cũng ko phải ko được. nếu như bạn đặt vé đi new zealand luôn rồi vé từ new zealand về Vn luôn rồi nộp chung vô hồ sơ thì có khả năng đó. ^^

2 người bạn nộp cùng luc vơi mình đã có Visa Multiple, 12 tháng lúc 10h sáng nay, sau 6 ngày làm việc, của mình vẫn chưa có hicccccc

mình vừa đi về nè. trường hợp của bạn hơi khó đó vì độc thân mà. nhưng cũng ko phải ko được. nếu như bạn đặt vé đi new zealand luôn rồi vé từ new zealand về Vn luôn rồi nộp chung vô hồ sơ thì có khả năng đó. ^^
Thanks bạn nhé. Bạn có nộp travel plan ko? Bạn có thể gửi mail cho mình tham khảo dc ko? Cám ơn bạn nhiều hihi [email protected]

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,622
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back