What's new

Visa Hàn Quốc

có anh, chị nào vừa nộp visa ở Lãnh sự quán SG đợt này cho em hỏi tình hình có đông không ạ? em định có mặt lúc 7:30 thì không biết có giải quyết kịp trong buổi sáng không?

em cám ơn ạ.

Last edited:
Được nếu chị duyệt hồ sơ người Việt có đeo kính. Làm rất nhanh mỗi buổi sáng làm tới 70 hồ sơ. Hôm trước mình mới đi làm kịp trong buoi sáng

có anh, chị nào vừa nộp visa ở Lãnh sự quán SG đợt này cho em hỏi tình hình có đông không ạ? em định có mặt lúc 7:30 thì không biết có giải quyết kịp trong buổi sáng không?

em cám ơn ạ.

9h mới mở cửa bạn ơi. Visa du lịch tự túc lẹ lắm 30p là xong.

@tntnhi
thank bạn, đợt trước bạn mình đi xin mà tới ngày thứ 3 mới vào trong nộp xong hồ sơ được nên mình hơi sợ sợ, định đi sớm cho chắc hehe

em cám ơn ạ.

Khá đông nhé, đến sớm thì về sớm thôi, bạn mà đến tầm 10g thì rớt sang buổi chiều đó, bữa mình đến gần 9g chi đó mà tiếng rưỡi mới xong

Chủ yếu là có 1 quầy bán tem hà nên phải chờ, chờ quầy duyệt hso xong rồi ngồi cả tiếng nữa chờ quầy bán tem kêu số đó :D

Mai mình đi công chứng hợp đồng lao động mới nộp được, gần chỗ Nguyễn Du ( Sài gòn) có chỗ nào công chứng không mấy bác?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,451
190,092
Latest member
duocthuanhoa2024
Back