What's new

Visa Hàn Quốc

Mọi người ơi cho em hỏi. Em đã nộp visa single, giấy hẹn của em là ngày 14/3 có kết quả mà em lên web của LSQ tra không thấy thông tin hồ sơ của em thì ngày 14/3 vẫn lên LSQ bình thường hả các anh/chị?

Vé em ngày 30/4 nên lo quá :((((((

Status hồ sơ của bạn trên web hiển thị thế nào nhỉ?
Hôm lên nhận kết quả, 4h chiều status hồ sơ mình vẫn là Under Review. Lúc bắt đầu trả visa thì mới chuyển sang Approved ? Nghe bảo bây giờ đúng giờ G mới bắt đầu cập nhật status.

Ko thấy hồ sơ thì cũng hơi lạ, thông thường sau mấy ngày sẽ báo received rồi. Còn kết quả thì phần lớn những ng nhận cùng ngày với mình đến 5h chiều ngày trả mới báo approved (dù hẹn 2h-4h trả)

Mọi người ơi cho em hỏi. Em đã nộp visa single, giấy hẹn của em là ngày 14/3 có kết quả mà em lên web của LSQ tra không thấy thông tin hồ sơ của em thì ngày 14/3 vẫn lên LSQ bình thường hả các anh/chị?

Vé em ngày 30/4 nên lo quá :((((((
bác có giấy hẹn, thì cứ lên bình thường, thông tin trên web chỉ là tham khảo thôi

Status hồ sơ của bạn trên web hiển thị thế nào nhỉ?
Hôm lên nhận kết quả, 4h chiều status hồ sơ mình vẫn là Under Review. Lúc bắt đầu trả visa thì mới chuyển sang Approved ? Nghe bảo bây giờ đúng giờ G mới bắt đầu cập nhật status.

Em nhập số passport và tra cả bằng receipt mà nó vẫn báo là không tìm thấy data nên thấy kỳ lạ.

Em thấy các website đều nói ít nhất là under-review =.= haiz

Chẳng qtrọng đâu. Vé đặt rồi, hồ sơ nộp r thì cứ đến ngày h mà lên nhận thôi. Qtrọng j cái vụ đó. Kể cả chưa đặt vé thì đến tận 30/4 còn khướt mà. Lúc mình nhận thấy tầm gần 100 ng nhận lúc đó chỉ có mỗi 1 món visa thăm thân bị trượt thì phải.

Em nhập số passport và tra cả bằng receipt mà nó vẫn báo là không tìm thấy data nên thấy kỳ lạ.

Em thấy các website đều nói ít nhất là under-review =.= haiz

Bạn có chọn option là Diplomatic office ko? Mấy option khác sẽ ko ra đâu. Chỉ cần chọn cái đó + nhập số passport và vài thông tin cá nhân là tra được rùi.

Có bạn nào mới nộp được hồ sơ du lịch ở HCM ko và thời gian hẹn trả kết quả hồ sơ có nhanh hơn như web thông báo là khoảng 20 ngày ko? Mình 29/4 bay mà mới lấy đc giấy hẹn quay lại xếp hàng lấy số nộp hồ sơ ngày 10/4, k biết kịp ko nữa.

Mình ko có hộ khẩu HN, đã đi HQ 2 lần thì liệu có xin được visa multi 5 năm ko ạ? Với cho mình hỏi tình hình xin visa HQ ở ĐSQ bây giờ có gì khác so với năm ngoái ko nhỉ? Có cần phải đi 1 lần đến hẹn ngày nộp hồ sơ, 1 ngày đi nộp và 1 ngày đi lấy kết quả giống năm ngoái ko hả các bạn?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back