What's new
B có cần hộ khẩu ko ? Vì mình vướng hộ khẩu pải đi dịch thuật nên ngại . Mình đến bước đó sẽ có phần upload hso hoặc là mang ra vfs . Vậy có nghĩa là ra vfs 14 usd , trong khi tự úp là 73 usd ah ? Và bạn mấy ngày có kq ah
Nếu bạn dùng dịch vụ "upload" của vfs thì nhớ tất cả giấy tờ phải mang bản cứng (bản giấy khổ A4) để họ scan như kiểu chuyển fax, chứ file mềm USB họ ko nhận đâu nhé.

Nếu bạn dùng dịch vụ "upload" của vfs thì nhớ tất cả giấy tờ phải mang bản cứng (bản giấy khổ A4) để họ scan như kiểu chuyển fax, chứ file mềm USB họ ko nhận đâu nhé.
Mình đanh thắc mắc vụ 14 usd và 78 usd quá 'ko biêt pải do khác vụ tự up hay vfs úo hay là do đầu hcm và hn phí khác

vừa làm thành công xong rồi bạn, mình trả 73 cho services fee thôi ko còn 14 usd scanning fee nữa, có nhận email rõ ràng và các file up được chấp thuận kèm bar code để mang lên VFS lấy bio là xong :) khá mệt nhưng giờ có kinh nghiệm rồi
bạn có thể hướng dẫn cách nộp hồ sơ onl được ko, mình upload files hệ thống cứ báo lỗi

Có bảng giá bằng tiếng Việt của vfs VN đó, hoặc bạn ra vfs confirm lại.
Mình vừa check : hcm và hn phí khác nhau . 128 usd là chung . Hcm tốn thêm 78 usd phí user pay, hn ko tốn phí này . Còn 14 usd là cho ai nhờ vfs scan , tự scan ko tốn ah .

Mọi ng biết thuong bao lâu có kq ko ah

Mình vừa check : hcm và hn phí khác nhau . 128 usd là chung . Hcm tốn thêm 78 usd phí user pay, hn ko tốn phí này . Còn 14 usd là cho ai nhờ vfs scan , tự scan ko tốn ah
Mọi ng biết thuong bao lâu có kq ko ah
Nếu bạn ko tự upload doc. online mà ra thẳng vfs sử dụng dịch vụ upload ở vfs office ở SG thì bạn sẽ phải trả 78USD cho ai?

Nếu bạn ko tự upload doc. online mà ra thẳng vfs sử dụng dịch vụ upload ở vfs office ở SG thì bạn sẽ phải trả 78USD cho ai?
78 usd trả online trên mạng truoc khi b ra vfs upload hso nha, phí đó là user fee cho đầu hcm thôi, ko hiểu sao lại có phí này . Ra vfs tốn thêm 14 usd cho scan nua

78 usd trả online trên mạng truoc khi b ra vfs upload hso nha, phí đó là user fee cho đầu hcm thôi, ko hiểu sao lại có phí này . Ra vfs tốn thêm 14 usd cho scan nua
Trang gov.uk dùng cho tất cả các nước sao lại chỗ thu chỗ không.
Khi trả 128$ xong bạn có confirm upload doc. online ko?

Trang gov.uk dùng cho tất cả các nước sao lại chỗ thu chỗ không.
Khi trả 128$ xong bạn có confirm upload doc. online ko?
Confirm ups dc , den luc b chon vfs hcm la pai tra them user pay 78 usd , trong khi tron vfs ha noi ko ton phi do . Ah minh vua co vissa 20/8 nop co 2/9, la 10 ngay lam viec

Mình nhận được mail từ bangkvisainfo hôm qua lúc 16;30 thông báo đã decision visa. Liệu hôm nay đã có hộ chiếu ở VFS chưa nhỉ. Mình không đăng ký dịch vụ nhắn tin nên không biết cụ thể thời điểm đến VFS. Tự dưng thấy hồi hộp quá muốn ra lấy sớm đỡ thấp thỏm cuối tuần.
Cám ơn cả nhà

Cuối cùng thì bạn có được cấp visa không vậy? Nhìn bên trên bạn viết "decision visa", có nhầm là "deliver visa" không?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back