What's new
các bạn cho tôi hỏi thăm,
Visa UK thông thường bao lâu có kết quả. Tôi upload online trên trang gov UK xong ngày thứ 2 4/11. HÔm nay ra nộp passport và lấy biometrics ngày 6-11. Tôi không có chọn dịch vụ báo tin nhắn qua điện thoại và EMS passport về tận nhà, thì có nhận được thông báo visa khi đã xét duyệt xong và passport về lại VFS ko?
Xin cảm ơn.
Thân

các bạn cho tôi hỏi thăm,
Visa UK thông thường bao lâu có kết quả. Tôi upload online trên trang gov UK xong ngày thứ 2 4/11. HÔm nay ra nộp passport và lấy biometrics ngày 6-11. Tôi không có chọn dịch vụ báo tin nhắn qua điện thoại và EMS passport về tận nhà, thì có nhận được thông báo visa khi đã xét duyệt xong và passport về lại VFS ko?
Xin cảm ơn.
Thân
Bạn sẽ nhận được email báo duyệt xong và trả hộ chiếu về VFS sau 2-3 ngày làm việc tính từ hôm nhận được email.

Bạn sẽ nhận được email báo duyệt xong và trả hộ chiếu về VFS sau 2-3 ngày làm việc tính từ hôm nhận được email.

Bạn có thể cho tôi hỏi thăm lần trước khi bạn apply, kể từ ngày lấy biometrics đến ngày nhận email thông báo kết quả visa duyệt xong là bao lâu?
Xin cảm ơn.
Mến

Chào các bạn, cho tôi hỏi thăm, từ khi lấy biometrics xong, đen lúc nhận được email thông báo visa da xét duyệt xong, mình có nhận thêm bất kì email khác nào về tình trạng xét duyệt visa Ko?
xin cảm ơn dien dan

Chào các bạn, cho tôi hỏi thăm, từ khi lấy biometrics xong, đen lúc nhận được email thông báo visa da xét duyệt xong, mình có nhận thêm bất kì email khác nào về tình trạng xét duyệt visa Ko?
xin cảm ơn dien dan

Trường hợp của mình thì không, sau khoảng 4 ngày thì nhận được thông báo đã xử lý xong và đến VFS nhận PP.

xin cảm ơn dien dan
Mình xin năm ngoái 26/4 nộp --> sáng 2/5 nhận email -> 3/5 ra thẳng VFS nhận hộ chiếu vào cuối ngày.

Các bạn upload hồ sơ onine, cho tôi hỏi thăm.
tôi láy biometrics vào ngày thứ 4, sao đến hôm nay đăng nhập hệ thống, và thấy vẫn còn các mục upload hồ sơ.
Các bạn nào có gặp tình huống như vậy, cho tôi xin thêm thông tin nhé.
Xin cảm ơn,
Thân

cám ơn tất cả các bạn.
đến hôm qua thứ năm 14/11 đã nhận email thông báo kết quả đã duyệt xong (như vậy là 6 ngày làm việc mới biết kết quả visa UK.)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,175
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back