What's new

Vivu Hàn Quốc ngắm hoa anh đào tháng 4/ 2011

Status
Not open for further replies.
Nhân dịp bạn Delay Airline có đợt giảm giá, bọn tớ quyết định đi Hàn Quốc ngắm hoa anh đào vào giữa tháng 4/ 2011. Hiện đang cần rủ thêm bạn đồng hành, biết tiếng Hàn Quốc thì quả là tốt, mà không biết cũng vẫn được hoan nghênh.
Bạn nào có hứng thú thì để lại tin nhắn ở đây cho tớ nhé (beer)

Bạn Chen ở trong SG hay ngoài HN? Nếu ở SG thì ko nộp được ở HN đâu. Thủ tục ở HN mình cũng nghe nói là đơn giản hơn SG vì trong Nam này đi rồi trốn ở HQ nhiều quá

Mình ở HN, vậy mới dám liều một phen :D
Nhà bạn Clinton đã bắt đầu xin visa chưa? Bạn có đi trùng ngày với nhóm mình không nhỉ?

Street food

Chen ơi,

Thật may mắn khi lần này chúng ta được tham dự cả lễ hội hoa anh đào ở Seoul (13-17/04) và lễ hội hoa cải ở Jeju (14-16/04). Hấp dẫn hơn nữa chị tìm được rất nhiều món ăn "street food" nè:

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Chẹp, chẹp, thèm quá! Xin visa sớm đi em:).

Last edited:
Tiếc tour này quá, do không phù hợp về thời gian nên không đi được.

Bạn ở trong SG tốt nhất nên làm visa qua cty DL cho chắc ăn nếu như bạn không có nhiều điều kiện thuận lợi.
Xin hỏi bạn tra vé máy bay của hãng nào mà giá không khuyến mãi cũng 9tr, bạn chỉ mình với, không biết đi từ HN giá có như vậy không?
bạn cho mình hỏi đk thuận lợi bao gồm những gì?
Mình có KH đi vào T8 năm nay, nếu có thể, các bạn share giúp mình cách chuẩn bị hồ sơ xin visa vào HQ nhé
TKS

Thích cái tour này quá. có ai ở SG ko? Có ai đang xin visa không? lhệ làm chung, cùng tham gia cho vui.
Mà giờ mình mới chuẩn bị xin VISA thì chỉ sợ là ko kịp đi với mọi người.
Không biết mọi người book vé thế nào chứ mới hỏi vé khứ hồi Seoul thì giá là 720$ rồi. Ai book sao đc giá 9tr hay vậy?

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back