What's new

Vỏ và Ruột xe Caosumina

tichuot

Phượt tiên
Thân gửi các bạn,

Số là nhà em sẽ được công ty Cao Su Mi Na bán giá vỏ và ruột xe máy với giá Ưu đãi ( Do công ty em mua hàng của Caosumina chiếm 60% doanh thu của nó).

Giá cả hiện tại là em chưa được biết vì đang chốt số lượng để bên Caosumina báo giá. Do đó bác nào có nhu cầu thì đăng ký em mua hộ cho.

Lưu ý là không kinh doanh gì trong này nhé, nên các bác có mua thì đăng ký, khi nào có giá em thông báo, nếu giá hợp lý thì mình mua, còn không thì thôi và nếu mua thì tới công ty em nhận chứ em không đi giao được.

Còn các bác ở miền Bắc muốn mua thì tập hợp lại em ship hàng ra cho, nhưng các bác trả phí nhá.

Em chỉ nhận xe Dream, Wave và Future thôi nhé.

Thời gian em chốt là ngày 8/10/2010. Nên bác nào muốn mua thì nhớ điều này dùm em.

Sao lại chỉ có xăm lốp cho xe Honda?

Quan trọng là thông số kỹ thuật thôi còn lắp vào xe nào mà chả được bạn Tí Chuột :D

Thêm cái này cho mọi người tham khảo (của Casumina đấy)

attachment.php

Cám ơn anh Mỳ, em có rành gì về xe đâu.

Vậy đăng ký theo thông số của anh Mỳ thì dễ hơn. Thế anh Mỳ có mua không? em mua dùm cho. :)

Lốp xe Dream + wave (alpha, S) là dùng lốp 2.50 cho cả 2 bánh trước và sau. Riêng thằng Wave RS và Future thì lốp trước là 2.50 còn lốp sau là 2.75. Các bác cứ thế mà mua.

Tiếc quá, bữa đi hội chợ cũng gom 2 cái săm caosumina, lốp thì xe mới chạy 1 năm nên cũng không cần. Nếu k0 cũng nhờ bác Chuột mua hộ.

bao h các dòng xe phổ thông sx đều lốp sau nhỏ hơn cụ ạ, các xe đời mới đa phần đã chuyển qua xài hết lốp 275
lốp casumina tốt lắm, em xài 1 cặp rồi đổ keo tự vá, cũng đã tung hoành khắp đc. Casumina dùng 6 mành, rất bền và chịu đinh tốt hơn, tuy nhiên ma sát có hơi kém hơn 1 chút nên các bác khi đi k nên bơm quá căng

Lốp xe Dream + wave (alpha, S) là dùng lốp 2.50 cho cả 2 bánh trước và sau. Riêng thằng Wave RS và Future thì lốp trước là 2.50 còn lốp sau là 2.75. Các bác cứ thế mà mua.

Ô, em tưởng dream, wave an pha dùng 2.25-17 trước, 2.50-17 sau chứ, wave S hình như 70/90-17, 80/90-17

Xin hỏi các bác lấy thông tin về vỏ và ruột xe của Honda ở đâu vậy? Em lên tận trang web của Honda mà cũng chả có tí thông số kỹ thuật nào về mấy cái thứ này cả.

Đúng là cái bọn củ chuối. :D

Thân gửi các bạn,

Số là nhà em sẽ được công ty Cao Su Mi Na bán giá vỏ và ruột xe máy với giá Ưu đãi ( Do công ty em mua hàng của Caosumina chiếm 60% doanh thu của nó).

Giá cả hiện tại là em chưa được biết vì đang chốt số lượng để bên Caosumina báo giá. Do đó bác nào có nhu cầu thì đăng ký em mua hộ cho.

Lưu ý là không kinh doanh gì trong này nhé, nên các bác có mua thì đăng ký, khi nào có giá em thông báo, nếu giá hợp lý thì mình mua, còn không thì thôi và nếu mua thì tới công ty em nhận chứ em không đi giao được.

Còn các bác ở miền Bắc muốn mua thì tập hợp lại em ship hàng ra cho, nhưng các bác trả phí nhá.

Em chỉ nhận xe Dream, Wave và Future thôi nhé.

Thời gian em chốt là ngày 8/10/2010. Nên bác nào muốn mua thì nhớ điều này dùm em.
gio ban co con ban nua ko
dat hang dung minh 2 cai ruot casumina nhe?loai 275 ,:):)gia nhieu z?
co gi alo minh nhe:01265081080

Bạn "đào mộ" ghê quá, tốt nhất bạn ra các cửa hàng bán phụ tùng mua, người ta bán giá cũng khá ok mà ^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back