What's new

[Chia sẻ] Vòng quanh Việt Nam. Xuất phát ngày 12/4. [đã kết thúc]

Re: Vòng quanh Việt Nam. Xuất phát ngày 12/4. ( Tường thuật trực tiếp từ hành trình).

Èo, thế này thì gọi là phượt nhậu cho rồi, hihi :D , mà đi xe đạp thế thì BVMT quá rồi :))

Re: Vòng quanh Việt Nam. Xuất phát ngày 12/4. ( Tường thuật trực tiếp từ hành trình).

Hì hì, bác cứ thử oánh xe 100km 1 ngày rồi đêm nào cũng nhậu xem bác cảm nhận thế nào nhé :p
Chuyến đi này em tạo sự thoải mái cho chính bản thân và gặp gỡ nhiều người bạn. Bác bảo nếu 2 thằng con trai gặp nhau, chẳng lẽ lại mời đi ăn kem, uống cafe hay xyz....

Chúc mừng bác đã hoàn thành chuyến đi theo sự lựa chon riêng của mình. khâm phục thể lực bác !

thật khâm phục sức khỏe của bạn ! khi nào có ý định chắc chắn sẽ phải hỏi bạn nhìu đây hihi

Xin bác Thienson đổi tít mà bác ý không đổi :(

Ê Cu! Lỡ hẹn với anh rồi đó nha! Sau nay a ra Quỳnh Lưu quậy chú đó nha! =)):T=))

chúc bạn sẽ thành công cho chuyến đi này

Bạn giật cái tít ghê quá =))=))

Xin bác Thienson đổi tít mà bác ý không đổi :(

Vâng, bạn cafe có nhắn tin nhờ đổi qua 1 cái tên dài hơn, chi tiết hơn, xa lạ hơn :D nhưng tôi thấy vì topic anh em đang theo dõi đã quen, giờ lại đổi 1 cái tên hết sức xa lạ cũng không ổn lắm nên đề nghị bạn ấy giữ nguyên tên cũ:). Vả lại chuyến đi của bạn ấy vẫn xứng đáng là 1 chuyến vòng quanh Việt Nam lắm chứ?:)

Thankssssssssss. Biết chuyến đi của em hồi mới manh nha mà lại không theo dõi tiếp.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back