What's new

Vui chút

Phát này ảnh gốc mà như thế này thì ngay cả hãng ADOBE cũng bó toàn thân anh ạ.....

Hôm nay rảnh rỗi lục lại đống CD copy từ mấy năm trước tìm được cái này . Cô bé trong ảnh là bạn học cùng thằng cháu của thằng bạn thằng bạn tớ. Chụp hôm cưới thằng bạn tớ cách đây 5,6 năm gì đó không nhớ .

Trước

Sau

Trước

Sau

Nhân tiện bác Twin có Pm hỏi em về mấy bức trên, mạn phép bác cho post lên đây để rộng đường dư luận ạ :))

Twin
ối giồi ôi, bác ơi,
em xem bác chỉnh ảnh mẫu, em lác cả mắt, muốn xin bác chỉ giáo với.

Đại khái em cũng có dùng tí PS, nhưng em chỉnh da mặt mẫu chưa tốt, thường là nó mịn ko đều, hoặc nhìn có vẻ blur quá, những chỗ đường (mũi, môi) nét nó lại ko được nét...

Bác vui lòng chỉ qua cho em thứ tự các lệnh bác dùng, ví dụ cho cái ảnh mẫu cô gái bác lôi từ CD cũ ra ý. Em sẽ tập tành rồi hỏi bác tiếp ạ

pvc
úi giời!
Ảnh thì em chụp, nhưng chỉnh sửa lại là thằng đồng nghiệp của em nó làm bác ợ . Em có biết tí gì về PS đâu

:D :))

đấy đấy
bác twin liên lạc ngay với nhà quạt để học hỏi kinh nghiệm nhé

Nhưng cái phông đằng sau thay thế nào ấy nhỉ bạn Nhựa nhỉ. PM cho em cái , thật đấy

Úi giời ơi ông chitto ơi, cái gì cũng phải mắt thấy tai nghe tay sờ chứ từ xưa đến nay ai mà tin vào ảnh với chả ọt.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back