What's new

Vui cùng World Cup - Nam Phi 2010

World Cup coi như kết thúc rồi. Sắp nghe anh Phan Đăng hót như khướu.
Bạch tuộc Paul dễ vào nồi lẩu, còn số phận Phượt Bạch tuộc? :D

Điên thật. Cả Hải phòng mất điện hiệp 2. Bóng banh chót phang rồi hết đường chạy chot, xả xiếc. Nằm im thua mấy kèo liền. Ngang với bị bịt mắt lấy tiền. Càng tăng thêm lòng căm thù với các bạn điên nặng

Cả nhà ngủ ngon, sau trận này ai là fan Đức thì sẽ có món Bạch Tuộc ngàn món =))
Cho dù thế nào thì em Paul cũng thật dũng cảm, hi sinh cả sinh mạng để nói lên sự thật nhỉ ;))

Chả chợp mắt được tí nào cả.Em ứ chơi với Phượt Bạch tuộc nữa,giờ em đổ tội lên bác Black vì phong cho bác CVN cái Phuợt Bạch tuộc.

Phượt Bạch Tuộc sắp được lên khay Sasimi rồi. Hình như trưa nay ở Trung hòa Nhân chính :((

Nửa chừng cúp điện, đến khi có điện thì TBN thắng, Puyol muôn năm, Phuot Bạch Tuộc muôn năm, ta thắng độ rùi, hé hé

Chiều nay quyết định ra ngoài đê ăn bạch tuộc nướng :D
Trận vừa rồi anh Joa chim lâu có vẻ hơi chủ quan nên ko tìm hiểu kỹ lối chơi TBN, hiệp 1 để triển khai lối chơi thoải mái quá :( Nếu chủ động chơi áp sát phá lối chơi tuyển TBN ít nhất trong nửa hiệp 1 thì chưa chắc đã mất thế trận như thế.
Chung kết TBN mà tiếp tục đá thế này thì Hà Lan chả có cửa nào để ăn cả.

Tội em phượt Bạch tuộc, hãi hùng thật, TBN đá hay quá, nhưng mà gặp Hà Lan, có thần may mắn hỗ trợ, chỉ sợ toi mạng, em yêu cô gái Hà Lan, kaka^^

Phượt Bạch Tuộc trưa nay đã bị mang ra làm Sasimi mất rồi! Chả có việc gì làm, nhà em lên mạng nghe nhân vật "nói ngọng, nói dài, nói dai, nó dớ dẩn" TBC bình lựng cùng đồng đội cho đỡ buồn vậy!

Chia sẻ cùng các bác mấy cái clip từ youtube:

[video=youtube;9v8nIHulNog]http://www.youtube.com/watch?v=9v8nIHulNog[/video]

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,175
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back