What's new

Vượt FAN dịp 2.9.2008!!!

Status
Not open for further replies.
Em nhờ MOD một tháng nhé. Thanks in advance./.

Kính chào tất cả các Phượt Tử của diễn đàn. Em mới tham gia diễn đàn và đã lên kế hoạch Vượt FAN vào mấy ngày đầu tháng 9 để đón Quốc Khánh trên đó. Rất mong cả nhà ủng hộ em và cho phản hồi về em càng sớm càng tốt.
Làm trai Việt một lần lên ngược
Chinh phục FAN thỏa chí anh hùng...

P.S: Phản hồi về cho em nhé. Cảm ơn nhiều.

Name: Vu Tuan Long
Nick: digivina
Mail: [email protected]
Cell phone: 0904 586.589
Work: VNPT

to nghi la leo Pan cũng không vất lám đâu, tó đi một lần 4 ngày 3 đêm, thấy cũng bình thường, nên chẳng phải tập nhiều thế đâu,

Ôi, cái phần KHÔNG NÊN
Nên ăn bánh kẹo, sô cô la. Rùi, ai bảo không nên thế. Phản khoa học quá.
Việc ăn giúp cung cấp năng lượng thường xuyên và liên tục. Biểu đồ năng lượng của các bạn (theo hình sin) sẽ không lên quá cao và xuống quá thấp. Nó sẽ ở mức luôn luôn đủ. Cứ 1 tiếng ăn 1 ít bánh kẹo là tốt nhất. Nhiều năng lượng nhất vẫn là sô cô cbn la.

Thường các đội khi ăn trưa trên đỉnh về đều yếu thấy rõ. Nên phần ăn tối không cần quán nhiều mà tăng phần ăn cho bữa trưa lên nhé.

Cho tớ hỏi công ty nào tổ chức cho các bạn? nếu ko phải cty thì ai, tên gì tổ chức? Vì trên Sa pa ko có cty nào tớ ko biết, cá nhân tổ chức nào mà tớ ko biết cả. Tớ check lại cho các bạn cho kỹ hơn. Nói là 1 chuyện làm lại là chuyện khác. Thanks.

Vui lòng cho biết giá các bạn mua. Vì nếu giá cao hơn giá tớ tổ chức thì tớ sẽ giúp tổ chức. Ko nên để bị chặt đẹp

to nghi la leo Pan cũng không vất lám đâu, tó đi một lần 4 ngày 3 đêm, thấy cũng bình thường, nên chẳng phải tập nhiều thế đâu,

Trời! Tớ thật là thần tượng bạn đấy. Bạn nói là bình thường? Ngay cả bác ThanhMinh là dân chuyên nghiệp còn phải nó là tập luyện chăm chỉ. Hôm nào phải diện kiến bạn mới được :)

Thật ra leo Fan là bình thường thôi mà, đến 99% những người leo đều đến đích, trong đó có cả những người 60-70 tuổi, trong số đó khoảng 60-70% là những người chẳng tập luyện gì, vậy thì đâu phải vấn đề gì quá khó đâu?

Tập luyện chỉ là để giúp chính bản thân các bạn, để cho các bạn có thể thưởng thức chuyến đi của mình trọn vẹn hơn thay vì thường xuyên phải cắm mặt xuống đất và thở dốc :D

Những bạn nào hay chơi thể thao thì tớ nghĩ là đủ rồi :)

Thật ra leo Fan là bình thường thôi mà, đến 99% những người leo đều đến đích, trong đó có cả những người 60-70 tuổi, trong số đó khoảng 60-70% là những người chẳng tập luyện gì, vậy thì đâu phải vấn đề gì quá khó đâu?

Tập luyện chỉ là để giúp chính bản thân các bạn, để cho các bạn có thể thưởng thức chuyến đi của mình trọn vẹn hơn thay vì thường xuyên phải cắm mặt xuống đất và thở dốc :D

Những bạn nào hay chơi thể thao thì tớ nghĩ là đủ rồi :)

Vấn để là nếu chỉ mình bạn, minh tớ thì quá đơn giản. Nhưng trong nhóm có rất nhiều bạn nữ và số lượng rất đông (tổng 32 người), an toàn của chuyến đi được đặt lên hàng đầu. Bọn mình không muốn có bất kỳ một chuyện gì xảy ra trong hành trình cả. Hơn nữa hành trình lần này rất gấp so với quãng đường dài và vất vả nhất (3 ngày ba đêm, lên Cát Cát - về Sí Chải). Nên việc tập luyện là rất cần thiết.

Mong cả nhà chỉ giáo để chuyến đi được thành công

bạn Thanh Minh cho tớ hỏi nếu cả đi và về mà liên tục 16 tiếng liệu có đi được không?
Nghe nói là dân (có) tập hàng ngày tỷ như nó chạy đều 2 tiếng mỗi ngày với 1,5kg chì hai bên chân, rồi này nọ nữa....nhưng cái vụ đeo chì chạy thì mình nhìn thấy rồi!!!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,486
190,104
Latest member
tranvouu12
Back