What's new

Web site mua vé xem show, ca nhạc và bàn tán những chuyện liên quan.

SonTT

Lão Ngoan đồng
Web site mua vé xem show, ca nhạc và bàn tán những chuyện liên quan.

Madam và các bác có các trang để xem tình hình các show ca nhạc và đặt vé ở các nước thì up lên hộ với.

Mình chỉ biết ở HK thôi.

http://hkticketing.com

Chắc là nó cho dùng P&S (nên nhớ cầm theo 1 chú) chú 40D kia thì nhét vào ba lô (chỉnh sẵn các thông số)... hé hé... thấy cắn trồm được thì mang ra mà phang :)

Cảm ơn bạn Són ! Mình đang tiếc tháng trước hụt quả Iron Maiden , tháng 7 bạn qua đây xem George Michael ko?

Cảm ơn bạn Són ! Mình đang tiếc tháng trước hụt quả Iron Maiden , tháng 7 bạn qua đây xem George Michael ko?

Oạch, Iron Maiden :( My dream concert.
Nó chơi Dead on the Road à???

GM thì không đáng để đi xa thế :)

Air Canada Centre-Toronto : 21jan08 Ozzy Osbourne ; 16Mar08 Iron Maiden :( :( tiếc thế !
PS : sorry vì đã spam topic của các bạn !:T

Mình thích site này ticketmaster (theo link dưới sẽ thấy site náy được dùng ở nhiều nước Âu và Mỹ)

http://www.ticketmaster.com/international?tm_link=tm_intl_header

(đã post năm ngoái)

Mới mua vé ca nhạc và thấy rất tiện. Thể thao chưa mua nên ko biết, ở Ý có 1 site riêng nhưng quên tên mất rồi

(Dạo này bắt đầu theo dõi kết quả từng chặng đua F1 :) )

Bếp điện mách dùm tớ là để chụp sân khấu tiện lợi thì lắp sẵn ống nào? 24-70 hay 70-200?

Cụ cứ chuyển về P hoặc A-dep (ảnh đẹp) thế là xong. Iso tăng hết cỡ mà máy chịu được khi không bị noise.:)

PVC không biết gì thì đừng có hú lung tung.

@Anhgia: cái đấy còn tùy vào vị trí ngồi của bạn và cái mà bạn muốn chụp.

Tuy nhiên nếu thông thường với vé chúng mình có thể mua được thì chắc là cần dùng ống 70 - 200.

Thực ra ánh sáng sân khấu là đủ và đôi khi dư sáng cho nên ISO thực ra cũng không cần để quá cao. Cũng còn tùy ý đồ chụp của bạn mà để chế độ thích hợp.

Nếu chụp chân dung thì cứ để AV khoảng 5.6 trở lên.
Nếu định chụp action thì để TV khoảng 30 - 40
Hoặc bạn có thể để manual tùy chọn nhé:LL

Bạn nên trừ sáng khoảng 2/3 đến 1 khẩu.

Đại loại thế

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,141
Latest member
bongdatvme
Back