What's new

Xả stress bằng Rock

longcold

Phượt tử
Không biết có pác nào mê rock ko ạ, chỉ giúp e vài cái cafe-rock trong Sài Gòn được không ạ. Số là em muốn để dành khi nào stress thì đi xả, mà e thì chỉ biết duy nhà một quán trên Điện Biên Phủ đi hoài cũng chán...:help

Quán thì nhiều, lúc trước còn RFC ( Rock Fan Club ) ở 111B Lý Chính Thắng Q3, Tầm 3,4 năm trước tới quán này thì gặp đa số mấy "lãnh đại" của phong trào Rock Sài Gòn, nhưng giờ Duy râu chủ quán đã trả lại mặt bằng về nhà thay tã cho con.

Sang một chút, bạn vào Acoustic cafe. Bar nhỏ nhưng chơi sống hàng đêm:

Acoustic cafe
6E1 Ngô Thời Nhiệm, Phường 7, Quận 3, TP. Hồ Chí Minh
Điện thoại: (+084-8) 930 2239
Fax: (+084-8) 930 7941
Email: [email protected]

Ngoài ra còn một số quán. Hầu như sinh viên nhà kiến trúc ai cũng biết như :

Trúc Mai - Tân Phước Q5, Sài Gòn ( Bên hông SVD Thống Nhất )
Tùng Cafe - Nằm dọc bên kênh Nhiêu Lộc Q3 ( ko nhớ rõ info của quán )

Khỏi cần đi đâu, ngồi trong phượt nghe ông són tì tì chơi rốc cũng đủ tụ xxx nó xì chét rồi!

Quán thì nhiều, lúc trước còn RFC ( Rock Fan Club ) ở 111B Lý Chính Thắng Q3, Tầm 3,4 năm trước tới quán này thì gặp đa số mấy "lãnh đại" của phong trào Rock Sài Gòn, nhưng giờ Duy râu chủ quán đã trả lại mặt bằng về nhà thay tã cho con.

Sang một chút, bạn vào Acoustic cafe. Bar nhỏ nhưng chơi sống hàng đêm:

Acoustic cafe
6E1 Ngô Thời Nhiệm, Phường 7, Quận 3, TP. Hồ Chí Minh
Điện thoại: (+084-8) 930 2239
Fax: (+084-8) 930 7941
Email: [email protected]

Ngoài ra còn một số quán. Hầu như sinh viên nhà kiến trúc ai cũng biết như :

Trúc Mai - Tân Phước Q5, Sài Gòn ( Bên hông SVD Thống Nhất )
Tùng Cafe - Nằm dọc bên kênh Nhiêu Lộc Q3 ( ko nhớ rõ info của quán )

Aucostic hãy nhe Rock như nghe Đàm Vĩnh Hưng

Hehe, thì đúng rồi. Nhưng có điều đây là nơi duy nhất có thể nghe Dốc sống hàng đêm kiểu như hát với nhau. Em thì hay vào 2 cái quán ở dưới hơn, cái hát với nhau này toàn đến vào dịp đặc biệt kiểu như cuối tuần, lễ lạt gì gì đó để ngắm mí em xì tin thôi.

Aucostic hay la vo yoko cung dc ...ko thi vo càe Tùng o kênh thi nghè gan duong
Phan Van Hai cung dc ..cung lau rui ko di nghe rock ...con neu mun nghe thi lien voi nick yahoo cua mình zx_30d minh share cho ...hehe

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,640
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back