What's new

[Xách ba-lô lên và Đi] Vòng quanh thế giới trong 1000 ngày

Em bắt đầu chuyến đi của mình từ năm ngoái, 13/05/2010. Hiện tại đang ở Ethiopia và vẫn tiếp tục đi. Bây giờ em mới bắt đầu viết lại Nhật ký hành trình bằng tiếng Việt. Em không có quyền up ảnh nên nhật ký không được sống động lắm. Mọi người có gì góp ý cho em nhé.

PS1. Em vừa đi vừa viết, khi nào tìm được Internet mới đưa bài viết lên được nên hơi chậm, mọi người thông cảm.
PS2. Mọi người click vào nút Like của Facebook phía bên trên ủng hộ em với nhé :">

Last edited:
Em xin lỗi thời gian vừa rồi bận rộn quá không kịp lên đây thường xuyên. Em đang chuẩn bị cho chuyến đi tiếp theo. Em sẽ sớm post các phần tiếp theo lên nhé. Hy vọng sẽ được mọi người tiếp tục ủng hộ. Em xin chân thành cảm ơn :D

Nhà a ở gần cái bãi thuyền ở Mũi Né mà Asher chụp nè Chip. Đang hóng e ra tập 2 :)

Hiện mình đã cập nhật gần như đầy đủ tất cả các chương trong cuốn sách Xách ba lô lên và đi - Tập 1 - Châu Á là nhà, đừng khóc. Các bạn truy cập ở đây để đọc miễn phí nhé, không cần đăng kí, cứ click chuột và đọc.
Các bạn nhớ share đến bạn bè của mình cùng đọc và thưởng thức nhé. Thank cả nhà.

Lúc này trên website, 1 trùng hợp khá ngẫu nhiên....

Đọc mấy trang đầu thấy hay quá phải mò ra hiệu sách mua xách ba lô lên và đi. Công nhận cô bé viết hay và rất cuốn hút, mình đọc 2 tối ko sót chữ nào. Ôi tuổi trẻ thật là thích !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back