What's new

Xe đạp, Lên rừng xuống biển, zic zăc những ngọn đèo (12 - 27/9/2010)

Re: Xe đạp, Lên rừng xuống biển, zic zăc những ngọn đèo (12 - 27/9/2010)

Em đã gói ghém xe cộ cẩn thận rồi và ngày 9/9 sẽ lên đường từ Nghệ An vào để phượt cùng các bác cho vui, cái vụ xe đạp này lây từ anh Thắng rồi ghiền luôn chứ trước đây em toàn đi xe máy các bác ạ!!

Vậy có thêm 1 cao thủ phượt đi chung chuyến này rùi. Thật là dzui quá đi. Hẹn bác ngày 10.9 gặp nhau nhé.

Em đã gói ghém xe cộ cẩn thận rồi và ngày 9/9 sẽ lên đường từ Nghệ An vào để phượt cùng các bác cho vui, cái vụ xe đạp này lây từ anh Thắng rồi ghiền luôn chứ trước đây em toàn đi xe máy các bác ạ!!

Queo cơm bác Hà, hẹn gặp bác ngày 10/9 nhá, Vậy là sau 4 ngày treo bố cáo, số lượng mem đăng ký full tour đã được 4 người (thêm bác Hòa (Trungsybeo), người từng đạp xuyên việt năm 2008, cùng tham gia). Vậy số lượng thành viện đăng ký full tour coi như đã đạt chỉ tiêu, còn phần open tour cho những bác tham gia các chặng ngắn luôn luôn rộng mở. xin mời cá nhà tiếp tục đăng ký cho nó xôm tụ ạh.

Last edited:

Chào bác Huy , em biết bác qua bài Đông Nam Bộ , về chuyến đi này em cũng có chút ít về đường sá, chỉ mỗi đèo, Đại Ninh và Hòn Giao em chưa qua, dứt khoát là đợt này em cho xong luôn, đã lên yên là phi không mệt mỏi, bỏ mặc thế thái nhân tình muốn ra sao thì ra, vài ba hôm nữa anh em mình gặp lại nghe bác!!!!!Thân!!!!

Vâng, em cũng nóng lòng gặp bác đây ạ. Em cũng chưa đi đây đó nhiều như bác đâu, cũng mong giao lưu và học hỏi từ bằng hữu thui(c)

Re: Xe đạp, Lên rừng xuống biển, zic zăc những ngọn đèo.

Bác kiểm tra lại chặng này nhé . Không chỉ có đổ đèo thôi đâu . Từ Bảo Lộc sẽ đi đường dốc lên dốc xuống sau đó sẽ phải leo lên đỉnh đèo Lộc Nam (chênh cao bao nhiêu kg biết nhưng hôm 30/4 bọn tớ đi từ Đạ Mi về Bảo Lộc đã đổ đèo Lộc Nam suốt hơn 30') rồi leo tiếp lên hồ Hàm Thuận - đổ xuống hồ Đạ Mi - leo lên dốc La Ngâu - đổ xuống Tánh Linh . Đề nghị hạ trại tại hồ Đạ Mi đi .

Cảm ơn anh Barandom, sẽ cân nhắc điểm hạ trại này. nhóm MTB chuyến này khoảng 5-6 thành viên, sẽ cập nhật và rủ rê cho xôm tụ! Thân.

Em cũng muốn đi sớm hơn để anh em dễ bề làm đồng bọn, nhưng vướn cái sinh nhật cô con gái rượu của Huy Rùa, đã phải dời lại 2 ngày, giờ mà dời nữa chắc bác Huy ở nhà luôn quá :D

Thế thì nhóm em sẽ đu theo tiễn bác đến Bình Dương hehehe.

Cảm ơn anh Barandom, sẽ cân nhắc điểm hạ trại này. nhóm MTB chuyến này khoảng 5-6 thành viên, sẽ cập nhật và rủ rê cho xôm tụ! Thân.

hi anh Minh, kế hoạch vẫn gặp nhau ở Đại Ninh hả anh?(c)

Thế thì nhóm em sẽ đu theo tiễn bác đến Bình Dương hehehe.

Vui đến nghẹn cả lòng, anh em quan tâm hỗ trợ quá xá. Nhóm bác TheHung thì đưa đến Bình Dương, ở đó bác Nam Bình Dương đón rùi đưa đến tận Phan Thiết, chặng đó tại Bảo Lộc lại có bác Tuấn béo "chặng đường" tham gia đi xuống Lagi. Ngược lên QL 20, có nhóm 442 tiếp sức đèo về Đại Ninh hóng gió rừng núi rùi chia tay ở Bàu Trắng...Còn gì vui hơn các bác nhỉ...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back