What's new

[Chia sẻ] Xe đạp xuyên Việt từ Hà Giang đến Cà Mau: Đi để cảm nhận tình người.

Re: Xe đạp xuyên Việt từ Hà Giang đến Cà Mau: Đi để cảm nhận tình người.

Hoàng Tùng đã có mặt ở tp công nghiệp Bình Dương. Hiện tại H Tùng đang ở vùng quê nghèo của tỉnh Bình Dương dự định ngay mai đi Bình Phước, dưới đây là hình ảnh trại vịt

Vào Bình hưcowcs rồi xâm nhập tây nguyên luôn đi chú em đi cho hết một thể rồi về

Hiện tại Hoàng Tùng đã kết thúc hành trình tại SG hôm nay sau khi đi Bình Dương, Bình Phước để thăm người quen thì buổi tối đã có mặt lại SG. Hiện tại Hoàng Tùng đang trên xe về lại bắc

Vậy là Hoàng Tùng đã chinh phục thành công chặng đường từ Lũng Cú đến Mũi Cà Mau và thêm một chặng đường đi các tỉnh miền Tây. Một lần nữa chúc mừng em!!!

Ngày trở ra Bắc của em không còn lâu nữa, "hậu phương" Hà Nội đang mong chờ được chia sẻ cùng em. Chắc hẳn hành trang em mang về đầy ắp những câu chuyện bất ngờ và thú vị, về những cuộc gặp gỡ đáng quý, những cảm nhận về mảnh đất và con người nơi em đã đặt chân..., sẽ không ít các tình tiết bi hài, đáng thương và đáng trân trọng..., và cũng không thể thiếu những nỗi gian truân vất vả và ý chí quyết tâm vượt qua khó khăn thử thách để có được thành công. Và chắc chắn rằng những gì em đã trải qua sẽ là trải nghiệm quý báu cho em trên con đường đời.

Hẹn gặp lại em! Giữ sức khỏe và bình an nhé!:)

Hoàng Tùng đã kết thúc hành trình đạp xe đạp xuyên việt. Chuyến đi của 2ae đã thành công tốt đẹp hiện tại Hoàng Tùng đã có mặt ở nhà, hôm nay là ngày thật là vui của Hoàng Tùng với sự chào đón thật lồng nhiệt và thám phục, như người hùng mới chở về, vì đi hành trình quá dài tổng chiều dài khoảng gần 4000km đạp xe.

Wow!!!
Đọc liền tù tì 28 trang của Hoàng Tùng thấy mình có nhiều cảm súc khác nhau thật đặt biệt.
Bạn có những cuộc gặp gỡ thân thương với những người quen và ko quen trước
mà ai cũng muốn 1 lần gặp gở.
Bạn đã qua những nơi mà ai cũng muốn 1 lần đến.
Bạn đã trải nghiệm những việc mà ai cũng muốn 1 lần nếm thử.
Chúc bạn sức khỏe và thành công trên đường đời như bạn đã thành công trong chuyến đi.
Mong được quen bạn.Thân

Chào bạn I-love-bicycle-t bạn để lại lời nhắn hoặc sđt nhe. Mà bạn ở đâu nhỉ

Mình đã PM cho bạn rồi đó.
Thanks bạn đã trả lời.
Thân.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,959
190,299
Latest member
vynl
Back