What's new

Xin ĐƯỢc Giúp ĐỠ

Đã gửi cái ảnh trên size to cho bác rồi đấy. Thêm một cái nữa nhưng chắc không đạt yêu cầu của bác.

Đúng là đi qua cầu vượt nhiều thật, nhưng chụp ảnh thì ít.

Em nhìn cái địa chỉ email là em nhận ra bác rồi.
Như bác Chitto nhận định đấy ạ:"Đúng là đi qua cầu vượt nhiều thật, nhưng chụp ảnh thì ít".
Em xin bổ xung thêm 1 ý kiến nhỏ ạ: công trình ngầm công cộng trong đô thị của họ quá đồ sộ, quy mô và cũng rất chi tiết (giao thông, dịch vụ, kỹ thuật...), vả lại lưu lượng người ở dưới các cốt ngầm nhiều hơn rất nhiều lần ở cốt 0.000 vậy nên cái chỉ để qua đường như bác cần chắc cũng chỉ là 1 cái nút bấm trên cột đèn xanh, đỏ, vàng và mấy vạch sơn trắng trên nền đường thôi ạ. Hôm đọc được tin, đi tìm mãi ở thành phố em ở, tịnh không thấy cái nào. Có 1, 2 cái ảnh chụp vui ở DRESDEN - GERMANY) là hợp, em sẽ chuyển cho bác ngay ạ. Nếu dùng được bác cứ dùng vô tư, in vô tư - không lo bản quyền bản cước gì cả. Nếu không dùng được thì xin bác lượng thứ.
TB: Bác soạn bài giảng như vậy thì quả là có tâm, xứng đáng học tập.

Hôm trước mình có chạy trên đường 401 Toronto , chụp mấy cái cầu vượt , đưa lên đây xem bạn VN Angler có dùng được không nhé.Nhưng tớ cũng nói trước là ảnh tớ chụp... không ngắm , cứ nâng máy lên là chụp bừa thôi , vì đang lái xe 130-135km/h , mà một tay cầm lái , một tay nâng cái máy nặng gần 2 kg lên quá là tập thể dục.:D

Bác có đặt hàng không, đầu tháng 12 em sang làm cho bác tầm vài Gigabyte ảnh cho máu!

Bác VN Agù hồi này đang đầu bù tóc rối nên không online được rồi các bác ợ. Bác Babel cho em xin 1/2 Gi ảnh với nhá, em cũng đang cần mấy cái ảnh đường hầm này bác ạ. Cám ơn bác trước

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,644
190,155
Latest member
ncvinh123
Back